Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
Màu đỏ với đen lúc nào cũng có cảm giác sang và chất mà :) Nhưng em thấy nếu xe mà màu xanh ở trong có chút đỏ thì hơi chói tí, bọc toàn đen em thấy cũng được :)

Bọc toàn đen nhìn cổ điển sang trọng, cơ mà các chị em thường thích màu tí, cho nó thoải mái cảm giác. Em nghĩ bên trong kím được cái màu xanh đen là ngon nhất

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Miền Nam dạo này cũng se se lạnh chút đó bác, bọc lại màu đỏ cho cảm giác nó ấm cúng, lại trùng mùa tết :))

tết nhất thì nhìn đỏ rực rỡ nhỉ :D, em thấy đề nghị của bác cũng dc phết haha

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Bọc toàn đen nhìn cổ điển sang trọng, cơ mà các chị em thường thích màu tí, cho nó thoải mái cảm giác. Em nghĩ bên trong kím được cái màu xanh đen là ngon nhất

Em nghĩ bọc lại thì chắc sẽ theo được ý thích của mình thôi. Riêng em ưu tiên mấy màu nhìn sạch sẽ càng tốt :)

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
thế chói quá, tớ thích đỏ đen hơn ạ :))

Đỏ đen là không nói, cái đó là bình thường rồi. Đỏ hết nó mới nổi. Nhưng mà được cái là em cũng không dám làm đâu

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
Màu đỏ với đen lúc nào cũng có cảm giác sang và chất mà :) Nhưng em thấy nếu xe mà màu xanh ở trong có chút đỏ thì hơi chói tí, bọc toàn đen em thấy cũng được :)

Xanh với đỏ không đi được với nhau đâu bác. Thường thì màu be với màu đen thì ổn nhất.

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
Thật ra còn tùy chỗ của bác nữa, ở trong nam thì thời tiết dạo này cũng chẳng có gì khác mấy bác ơi, các bác ở miền Nam bọc lại theo ý mình thích cũng không vấn đề gì :)

Bọc da thì chỉ do thích đẹp thôi chứ nỉ mà kĩ chút thì em thấy nỉ vẫn ổn hơn