Hạng B2
27/7/10
313
227
43
em không biết cuối cùng bác có mua City không nhưng em có cảm giác bài này PR hơi lộ vì cái gì cũng chốt lại "điểm này City hơn hẳn Vios và M2" hoặc "City vô địch khoảng này"... em thấy có mùi
Em cũng đồng ý với bác , nếu nêu cảm nhận của mình thì chỉ nhận xét về city thôi , tự nhiên đem hai con M2 va Vios ra nói và nói toàn những cái thua của 2 con này thôi . Bác ấy không biết đã thử 2 con M2 và Vios chưa mà nói như đã rành về 2 em này lắm .
Bài này là của sale mượn danh người dùng đưa lên đây thôi hoặc sale nhờ bác ấy post bài dùm . Em nghĩ như vậy .

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Trong đoạn đường vắng vẻ ở KCN Tân Bình thì xe khá bốc, tăng tốc nhanh. Theo lời anh Sales đi cùng thì xe có thể tăng tốc lên 100km/h trong vòng 6s. Nhiều bác hay chê City ồn nhưng thực sự em thấy xe lên vận tốc cao vẫn rất êm và cách âm tốt. Ông anh họ đã lái thử M2 cũng công nhận như vậy.​
Sale giờ chém gió ghê thiệt. Con số bên em test là 11 giây tăng tốc từ 0-100 km/h với điều kiện tắt ổn định thân xe VSA và chạy ở chế độ S. Ko tắt VSA thì nó lên tới 12 giây lận.

Tập Lái
19/4/14
41
25
8
Mình có bản cũ không có nút chỉnh âm trên vô lăng. Có bác nào có độ được chưa?

Hạng B2
25/8/13
175
113
43
có mần thao đâu! đội xe Phú VL đó đc mấy chiếc đâu, lâu lâu nhìn cho nó lạ mắt, chớ ra đường nhan nhản chạy đầy như lợn con thì nói làm ji!
e cung vl nè bác,rãnh ra cafe chem gio chơi bác

Hạng B2
25/8/13
175
113
43
Bản MT thì giữa City với Cruze thì nên chọn em nào các bác nhỉ, thiết nghĩ cũng khá phân vân
mt cruze bị lỗi òa ga nguy hiểm,box cruze đang ầm ầm lên đó bác,qua box GM bác sẽ bỏ câu hỏi này liền =))
cruze dc form đẹp,rộng,nhưng máy 1.6 lôi cái xác 1t3 của nó thì oải,vượt xe trên ql,cao tốc đuối,ăn xăng chắc hơn city này 100% r

• Like
Reactions: thai janker
Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
0-100 trong 6s thì Porsche cayenne base còn chưa làm được, sales nổ kinh thật,hehe

Hạng B1
11/9/08
56
17
8
Hà Nội
Cho mình hỏi city dùng hộp số vô cấp thì đi bao nhiêu km thì phải thay dây curoa trong hộp số thế? Và giá tiền thay là bao nhiêu, m đang phân vân điểm này.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Honda city hay bị lỗi máy lạnh;
Xe thằng em mình bị lỗi máy lạnh, đem vô hãng mấy lần bảo hành ko hết; Điên quá nói nói thay không thì bảo, ta kiện lên báo luôn nhé. Thế là hãng thay gấp nguyên hệ thống lạnh mới.