Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
nissanvinh nói:
@phanleco : Bữa nào bác rảnh ghé em chạy thử xe Honda CR-V 2013, biết bác lâu mà chưa có duyên gặp bác hihi
Gặp nhau rồi nhe bạn Vinh, nhưng chưa chạy thử CR-V 2013 được, hehe

Em lại thích tiếng ồn của civic 2.0 mới ghê... Em thích cảm giác đạp chân gaz, sang số + - trên volant khi ở chế độ D (S thì nói giề nữa :D ), khi đó dính lưng ghế, nghe thiệt là phê. Sướng... Em thích CR-V 13 cực, mà bị cái không có cái vụ + -, tiếc thay...

Hạng B2
7/9/10
351
29
28
Ua xe bac doi bao nhiu vay. Xe em hinh nhu ko co vu sang do o che do D. Qua S no moi sang duoc. Xe em 2008

xe em 08 bác ah... Bác mở hướng dẫn sử dụng trong catalogue có ghi hết bác ah... civic 2.0 y chang nhau hết ah... Bác đang chế độ D, nhấn + - ( vd bac đang chạy số 4, bác - thì trên màn hình hiện số 3, bác + thì trên màn hình hiện số 5) . bác đang chế độ S thì khi + - hiện M3 hay M5. Cái hay của bảng 2.0 là ở điểm này, khi em vào cua, em cứ phang 80, D, em - một cái, cảm giác máy ghì lại xíu, rồi vọt gaz luôn, ít khi nào em dùng thắng lắm. Civic 1.8 thì không được thế, chạy đạp thắng thí bà khi vào cua. Bác chuyển sang S thì vòng tua máy nó sẽ cao, chạy tốn xăng. Chính những điểm trên nên civic là chuyên gia trong đường nội thành mà. máy móc thì thằng 06=11, chẳng có thay đổi giề.

Hạng C
Hồi đó em cũng định múc Civic 2.0 vì mấy tính năng sport như bác Đấu sĩ bò tót nói, nhưng cuối cùng lại múc CR-V cho phù hợp với gia đình đông con, cần xe rộng rãi để chứa nhiều đồ khi đi chơi.

Hạng B2
7/9/10
351
29
28
Hj em xem trong hdsd ko co noi toi tinh nang lay so o che doD, chi co o che do S thoi, xe em co can so 5 vi tri ah. Xe em dk thang 3/2008, co le doi cuoi 2007.