Tập Lái
25/7/19
10
121
28
36
Nghe đâu đường nhỏ 27-30tr/ m2, Đường 12m loanh quanh 34tr/ m2. Giá khá cao rồi
Cảm ơn bác, trước tết e đi còn quanh 19 20 mà lăn tăn ko mua, số mình chưa tới haizz

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Cảm ơn bác, trước tết e đi còn quanh 19 20 mà lăn tăn ko mua, số mình chưa tới haizz
bác xem ai ngộp bán rẻ thì mua đi.Đừng ngồi tiếc hoài
Em ko phải sale nhưng em thấy long hưng vẫn còn tiềm năng.nếu bác hi vọng tăng x2 x3 (từ mốc 2ty5 ) thì ko khả thi .nhưng em vẫn thấy tiềm năng hơn căn hộ

• Haha
Reactions: TG Real Estate
Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Em ko phải sale nhưng em thấy long hưng vẫn còn tiềm năng.nếu bác hi vọng tăng x2 x3 (từ mốc 2ty5 ) thì ko khả thi .nhưng em vẫn thấy tiềm năng hơn căn hộ
đúng r bác , trước tết em rước lô ở đây 19tr/m2 2 mặt tiền ngon cơm ,giờ ngậm thìa vàng , khi thấy tiềm năng thì cứ múc thôi, còn giờ quay lại tiếc thì chúc các bác rút kinh nghiệm lần sau , hehe

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Người đầu tư Long Hưng ký thác niềm tin vào Aqua, Izumi.
Nova và Nam Long đổ cả núi tiền làm PR, tạo sóng cho Long Hưng hưởng ké, nên chắc chắn nơi này sẽ vẫn tiếp tục đu sóng lên theo.
Nhưng lời bao nhiêu, vào ra khi nào, có bắng những chỗ khác nếu so sánh lợi nhuận vs rủi ro, anh chủ phải tự tính theo khả năng.
Người ta vào 19, ra 38 khi Aqua neo giá 60 - 70 lời gấp đôi. Chứ anh vào 30 thì bài toán khác người ta hoàn toàn.
Nhưng càng ngày mức lợi nhuận đáng có càng thấp vì giá vốn đã tăng cao.
Mua đây phải xác định rõ, đủ sáng suốt hiểu lướt ăn chênh, chứ ngồi đợi mâm cỗ dọn ra, e hố đấy.

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Người đầu tư Long Hưng ký thác niềm tin vào Aqua, Izumi.
Nova và Nam Long đổ cả núi tiền làm PR, tạo sóng cho Long Hưng hưởng ké, nên chắc chắn nơi này sẽ vẫn tiếp tục đu sóng lên theo.
Nhưng lời bao nhiêu, vào ra khi nào, có bắng những chỗ khác nếu so sánh lợi nhuận vs rủi ro, anh chủ phải tự tính theo khả năng.
Người ta vào 19, ra 38 khi Aqua neo giá 60 - 70 lời gấp đôi. Chứ anh vào 30 thì bài toán khác người ta hoàn toàn.
Nhưng càng ngày mức lợi nhuận đáng có càng thấp vì giá vốn đã tăng cao.
Mua đây phải xác định rõ, đủ sáng suốt hiểu lướt ăn chênh, chứ ngồi đợi mâm cỗ dọn ra, e hố đấy.
Rất thích những còm của bác

• Love
Reactions: alibabaxxx2000
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Rất thích những còm của bác
Cám ơn anh.
Dự án nào cũng đc khen đầy trên báo và qua miệng sales, nên kg cần khen lại.
Vù thế, mình hay nêu ra những góc trái chiều.
Nhưng điều đó kg có nghĩa là xấu, kg nên mua, mà chỉ để, cái nhìn đc toàn diện hơn.
Một số dự án, mình chê rất nhiều, nhưng mình vẫn sẵn sàng vào nếu gặp giá tốt.
Ngược lại, có dự án, mình rất khen, nhưng kg nghĩ đến đầu tư.
Vấn đề đơn giản, nhưng nhiều người khi thấy dự án bị chê là nhảy đong đỏng. Đầu tư là câu chuyện của giá, dự án như hạch nhưng giá bèo vẫn có thể lời tốt hơn dự án lung linh nhưng giá trên nóc (nếu mua vì lợi nhuận).

• Like
Reactions: NGUYENVO
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
ng ta đang câu khách , bác cứ vào phá thì chả nhảy sửng cồ lên :D
cái nghề sale bds này, mấy đứa bạn em làm mà gặp em thì tụi nó cũng hót đủ kiểu.dẫn dắt đủ kiểu.tất nhiên là ko phải bạn chí cốt.còn nếu bạn chí cốt làm sale bds thì như thế nào,em cũng ko nắm

huống chi là trên diễn đàn này,phải hót các kiểu con đà điểu, ảo ma canada mới kiếm dc khách chứ ạ

Cám ơn anh.
Dự án nào cũng đc khen đầy trên báo và qua miệng sales, nên kg cần khen lại.
Vù thế, mình hay nêu ra những góc trái chiều.
Nhưng điều đó kg có nghĩa là xấu, kg nên mua, mà chỉ để, cái nhìn đc toàn diện hơn.
Một số dự án, mình chê rất nhiều, nhưng mình vẫn sẵn sàng vào nếu gặp giá tốt.
Ngược lại, có dự án, mình rất khen, nhưng kg nghĩ đến đầu tư.
Vấn đề đơn giản, nhưng nhiều người khi thấy dự án bị chê là nhảy đong đỏng. Đầu tư là câu chuyện của giá, dự án như hạch nhưng giá bèo vẫn có thể lời tốt hơn dự án lung linh nhưng giá trên nóc (nếu mua vì lợi nhuận).

• Haha
Reactions: alibabaxxx2000
Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Sáng nay ráp căn nghe bảo giá cưc tốt các bác nhỉ , chúc mừng các bác lựa chọn sản phẩm đầu tư giai đoạn đầu tiên của dự án, các bác quan tâm về giá inbox em nhé

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Sáng nay ráp căn nghe bảo giá cưc tốt các bác nhỉ , chúc mừng các bác lựa chọn sản phẩm đầu tư giai đoạn đầu tiên của dự án, các bác quan tâm về giá inbox em nhé
giá có được như rumor (57tr có vat) ko ạ ?
nếu dc như giá rumor thì chúc mừng mấy bác chốt dc căn đợt đầu này
giá này thì bán chốt lời quá dễ,lướt sóng được luôn
giá còn rẻ hơn 1 chút so với cái island gì ở bên cù lao mà ttc land bán

• Like
Reactions: TG Real Estate