Hạng B1
30/6/13
84
386
53
Mèo zì anh, em ở Bình Dương mừ, làm sao e lấy được anh, 2.0 at nhoen anh

Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
Mèo zì anh, em ở Bình Dương mừ, làm sao e lấy được anh, 2.0 at nhoen anh
ông nụi hổi chảng city club trên TD1 á! để mềnh gửi ổng rồi a ghé lấy cho tiện

Hạng B1
30/6/13
84
386
53
Hắn là ai ta, có gì gửi cho e nha a, hihi e ở Thủ dầu Hai nha, gần chợ BD

Tập Lái
13/2/14
17
12
3
Cho xin giá nhe, mà City 2013 có gắn được không vậy ?

Tập Lái
4/4/17
18
1
3
45
Như các các cụ đã biết, xe Honda City ko có hệ thống tự động chốt cửa khi xe vận hành.
Đây là 1 tính năng an toàn khá cần thiết đã bị cắt bỏ.
Giải pháp là lắp đặt bộ OBD speed lock

View attachment 608245

Hệ thống chốt-khoá cửa tự động Auto lock speed cho Honda City- chỉ có trên xe cao cấp.
*Hoạt động:
+ Khi vào số D và xe đạt tốc độ từ 15-20km/h, 4 cửa xe sẽ tự chốt khoá cửa.
+ Khi đưa cần số về P, 4 chốt cánh cửa sẽ tự động mở.
*Công dụng:
+ Giúp cửa xe tự động khoá, tránh các trường hợp gây mất an toàn như trẻ em nghịch trong xe đẫn, trộm cướp và sự bất cẩn của hành khách ngồi trong.

*Lắp đặt: Thiết kế plug & play, cắm trực tiếp vào cổng OBD chờ sẵn (ở phía dưới chân ga nhìn lên), tất cả chỉ với 1 thao tác trong vòng 3 giây và ko phải đấu nối gì hết. Cắm phát ăn luôn giống như cầm USB cắm vào máy tính vậy
*Đây là tính năng rất cần thiết, em nghĩ các cụ nên trang bị trên xe, nhất là nhà cụ nào có F1 :)
Cụ nào cần lắp alo 0933663338 em tư vấn cho ạ
Bộ này còn ko bác, giá rổ thế nào vậy bác?

Tập Lái
11/4/17
10
2
3
50
Như các các cụ đã biết, xe Honda City ko có hệ thống tự động chốt cửa khi xe vận hành.
Đây là 1 tính năng an toàn khá cần thiết đã bị cắt bỏ.
Giải pháp là lắp đặt bộ OBD speed lock

View attachment 608245

Hệ thống chốt-khoá cửa tự động Auto lock speed cho Honda City- chỉ có trên xe cao cấp.
*Hoạt động:
+ Khi vào số D và xe đạt tốc độ từ 15-20km/h, 4 cửa xe sẽ tự chốt khoá cửa.
+ Khi đưa cần số về P, 4 chốt cánh cửa sẽ tự động mở.
*Công dụng:
+ Giúp cửa xe tự động khoá, tránh các trường hợp gây mất an toàn như trẻ em nghịch trong xe đẫn, trộm cướp và sự bất cẩn của hành khách ngồi trong.

*Lắp đặt: Thiết kế plug & play, cắm trực tiếp vào cổng OBD chờ sẵn (ở phía dưới chân ga nhìn lên), tất cả chỉ với 1 thao tác trong vòng 3 giây và ko phải đấu nối gì hết. Cắm phát ăn luôn giống như cầm USB cắm vào máy tính vậy
*Đây là tính năng rất cần thiết, em nghĩ các cụ nên trang bị trên xe, nhất là nhà cụ nào có F1 :)
Cụ nào cần lắp alo 0933663338 em tư vấn cho ạ
Cho mình xin cái giá nhé