Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
ai bảo anh CNL tố nó lừa đảo lấy tiền rồi xù ?????
CNL chỉ bảo. ALMA lùa gà ói lúa ra cho nó lấy tiền xây resort, xây xong cho gà vào ở mỗi năm 1 tuần, vừa ở vừa khen bọn nó tử tế quá, cho ở free sướng tê ... mông.
với tiền góp cho nó hồi đó có thể mua 1 lô ở Phong Châu, giờ bán chắc cũng đủ tiền gởi lấy lãi mỗi năm đi ALMA 2 tuần.

Nói trước là e ko quảng cáo cho Alma nhen, nhưng kể cũng khá bất ngờ nên chém gió thôi.

Hồi khoảng 2015, bố mẹ e cũng bị dụ, đóng cho nó 10 mấy ngàn Obama mua member ship, e thì cũng ko quan tâm lắm, bởi mỗi năm đi chơi cả chục lần thì ở chỗ nó được có 1 tuần hay 2-3 tuần ko bõ dính răng.

Xong nghe mấy a chên này bảo Alma bán hàng đa cấp, lừa đảo, dự án ma, thu tiền rồi chuồn... blah blah... xong em cũng theo thế, về nhà bảo bố mẹ bị nó lừa rồi ..............................
Riêng về khách ở trong mấy ngày này thì đéo tia được em nào sang chảnh xinh xắn cả, toàn bọn già xấu răng vẩu, căn bản là già và xấu thì mới thừa tiền đi mua member ship, còn bọn hot gơ thì chắc chưa nhiều tiền để đi chỗ này, nghe vk em bảo 1 đêm biệt thự 2 phòng - 3 toilet là 12tr, e cũng hết hồn, may mà có của “gia truyền” mới được đi ké các cụ như vậy, ko là chắc cả đời chả bao giờ có vinh dự được bước chân vào Alma rồi :)

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
đồng chấy với mình kết hợp làm cái dự án .....
Nhà vườn trên Bảo lộc / Nhà chòi miệt biển, lùa gà mua và cho đến ở mỗi năm 1 tháng, theo thời điểm đăng ký trước, muốn đổi theo dịp lễ cũng ok, bù lại cho gà tí tiền phí chuyển đổi cũng được.
quan trọng tiền gà đưa dùng mua đất ra sổ tên mình, cho nên trước sau gì mình cũng lãi tiền đất, ấy thấy được hông

Hay giờ em làm cái chương trình du lịch trọn đời cho mấy anh nhỉ. Em làm cái hợp đồng, mấy anh đưa em 300tr. Em mua 1 cái bảo hiểm nhân thọ cho em trước, mấy anh là người thụ hưởng trên cái bảo hiểm đó.

Rồi em lấy tiền đó lên chương trình đi du lịch cho mấy anh mỗi năm 3 ngày. ở khách sạn, cho các anh chọn 1 tuần ko phải mùa cao điểm (lễ tết), hoặc báo em trước 3 tháng, em sẽ cho 1 list các khách sạn thật xịn cho mấy anh, tới lúc đó mỗi năm các anh chỉ cần xách đích vào ở chả cần phải chuẩn bị gì nữa hết. Nếu muốn ở xịn hơn em sẽ tìm khách sạn tốt hơn theo cân nhắc của mấy anh.

Ai chơi ko chuyển khoản cho em ngay em làm hợp dồng.

• Haha
Reactions: Tấn Dũng
Hạng C
23/2/10
868
9.455
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
đu theo anh
e đang trải nghiệm
ấn tượng về làm thủ tục nhận phòng: rất khá, nếu ko nói là rất tốt
ấn tượng về thiết bị M&E trong phòng: quá ổn
ấn tượng về thiết kế M&E sảnh đón & trong phòng: quá ổn, dù có vài điểm có thể làm tốt hơn
ấn tượng về chất lượng thi công hoàn thiện trong phòng: khá ổn
minibar trong phòng: free

giao thông khu sảnh hơi nghịch, vào quẫy lễ tân, vào khu ngồi nghe giới thiệu & uống nước welcome, rồi lại phải đi bộ ngược ra đường lên xe buggy
thiết kế cái hồ bơi trệt của villa, nằm ngay dưới tầm rớt đồ của tầng trên, he he
cây cảnh trồng trễ quá, lẽ ra phải trồng trước khi vào hoạt động 3-6 tháng

View attachment 2274201
A book qua web hay mua voucher trên mạng, giá voucher villa khá rẻ, tầm 7tr đã có căn villa 3 phòng ngủ ở tối đa 8 người rồi.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
đồng chấy với mình kết hợp làm cái dự án .....
Nhà vườn trên Bảo lộc / Nhà chòi miệt biển, lùa gà mua và cho đến ở mỗi năm 1 tháng, theo thời điểm đăng ký trước, muốn đổi theo dịp lễ cũng ok, bù lại cho gà tí tiền phí chuyển đổi cũng được.
quan trọng tiền gà đưa dùng mua đất ra sổ tên mình, cho nên trước sau gì mình cũng lãi tiền đất, ấy thấy được hông
Tiền đưa anh mua đất, em phụ trách mảng bán hàng, bán được hợp đồng anh chia ngaycho em 50% anh làm gì em mặc kệ nhen. Mấy anh nào ko đi được chỗ anh, em có thể quy đổi điểm sang hệ thống Resort của em ở @condao Phú Quý, Thổ Chu

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.387
113
đu theo anh
e đang trải nghiệm
ấn tượng về làm thủ tục nhận phòng: rất khá, nếu ko nói là rất tốt
ấn tượng về thiết bị M&E trong phòng: quá ổn
ấn tượng về thiết kế M&E sảnh đón & trong phòng: quá ổn, dù có vài điểm có thể làm tốt hơn
ấn tượng về chất lượng thi công hoàn thiện trong phòng: khá ổn
minibar trong phòng: free

giao thông khu sảnh hơi nghịch, vào quẫy lễ tân, vào khu ngồi nghe giới thiệu & uống nước welcome, rồi lại phải đi bộ ngược ra đường lên xe buggy
thiết kế cái hồ bơi trệt của villa, nằm ngay dưới tầm rớt đồ của tầng trên, he he
cây cảnh trồng trễ quá, lẽ ra phải trồng trước khi vào hoạt động 3-6 tháng

View attachment 2274201
Wifi mạnh gấp 3 bên Mia
Ra hồ bơi vẫn ok
Review khách sạn ALMA Resort Cam Ranh nha trang của công ty Vịnh Thiên Đường

Hạng D
23/5/12
1.943
77.725
113
ai bảo anh CNL tố nó lừa đảo lấy tiền rồi xù ?????
CNL chỉ bảo. ALMA lùa gà ói lúa ra cho nó lấy tiền xây resort, xây xong cho gà vào ở mỗi năm 1 tuần, vừa ở vừa khen bọn nó tử tế quá, cho ở free sướng tê ... mông.
với tiền góp cho nó hồi đó có thể mua 1 lô ở Phong Châu, giờ bán chắc cũng đủ tiền gởi lấy lãi mỗi năm đi ALMA 2 tuần.
Đừng dạy nhà giàu tiêu tiền

Nhưng muốn thành công thì phải biết kiếm tiền từ bọn ngu nhiều tiền

---- @tuandq said ----

• Haha
Reactions: tonyhao
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.387
113
A book qua web hay mua voucher trên mạng, giá voucher villa khá rẻ, tầm 7tr đã có căn villa 3 phòng ngủ ở tối đa 8 người rồi.
m chưa tìm thấy link bán qua web hay voucher a ạ