Tập Lái
18/10/18
23
3
3
Em được tặng 2 phòng ở Đà Lạt tại DaLat Decham Village có bác nào đi chưa review em với

Hạng B2
27/3/10
162
41
28
xung quanh ks có tiện ích gì không bác? nghe nói khu HHT lúc trước nguy hiểm lắm
Xung quanh Hoàng Hoa Thám có các cà phê nổi tiếng như Garden cafe, Gong Cha trà sữa, các tiệm ăn nổi tiếng như hủ tiếu mực, bún riêu tôm, bánh canh ghẹ, lẩu đầu cá, bánh khọt Cô Ba, Gốc Vú Sữa....Cách biển chỉ 300m, có massa nổi tiếng Hoa Mai.....

Hoàng Hoa Thám ngày xưa đúng là nguy hiểm chứ giờ thì an toàn rồi nhé cụ, nhưng chỉ cần search qua mạng phát la okhết. Không cứ inbox em giới thiệu chỗ ngon bổ rẻ cho, đảm bảo nhé.

• Like
Reactions: HieuTran 01
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Căn hộ trong khu Blue Saphire Resort , building duy nhất tại Vũng tàu sát biển ( có bãi biển riêng) có hồ bơi trong resort luôn, nằm kế bên Thuỷ Long Cung. Tuy hơi xa trung tâm , nhưng có tầng hầm để xe rộng rãi, nhưng các bác có xe thì đi lại thuận tiện dễ dàng.Điểm cộng nữa là căn hộ 2 phòng ngủ chứa đc 6 người lớn, có phòng khách, bếp đầy đủ dụng cụ các bác có thể mua hải sản về tự nấu và nhâm nhi với bia rượu và ngắm biển thì còn gì bằng nữa. Đó là cảm nhận của em.Số đt của chủ căn hộ chị Tâm 0908892799.
[Review] khách sạn, phòng trọ, resort by OSERS

• Like
Reactions: Viên Bảo
Hạng B1
19/10/18
64
330
68
40
Kinh nghiệm của em là đầu tiên dò giá & hình ảnh phòng trên Booking, Agoda trước... Sau đó call trực tiếp book xem có rẻ hơn các trang web kia không thì book trực tiếp

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Cuối tuần này em định đi Phú Quốc, em muốn tìm khách sạn tầm 500k/đêm gần khu trung tâm Dương Đông và chợ đêm và có thể bách bộ được.
Có bác nào rành chỉ em với.
Thanks cả nhà.

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Cuối tuần này em định đi Phú Quốc, em muốn tìm khách sạn tầm 500k/đêm gần khu trung tâm Dương Đông và chợ đêm và có thể bách bộ được.
Có bác nào rành chỉ em với.
Thanks cả nhà.
Có 3 chỗ này phù hợp cho tiêu chí của bác.