Hạng D
20/2/12
1.950
2.747
113
Intourco resort Vũng Tàu cũng là lựa chọn tốt!

Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Em xin giới thiệu thêm 1 khách sạn là Navy Hotel ở gầ sân bay Cam Ranh. Em
vừa đi Bình Hưng về và có ở KS này.Phòng standard view biển, phòng đẹp, 401k/đêm (đặt qua Booking.com).

• Like
Reactions: MU_CEO
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Có bác nào có kinh nghiệm khách sạn ở Hà Tiên không? Và nếu bác nào từng đi xe hơi qua Phú Quốc cho xin lời khuyên: Nên gởi xe bên Hà tiên hay cho xe lên phà qua PQ luôn? Cám ơn nhiều
Bác đem xe qua PQ luôn, đi xe của mình tiện hơn , ko biết cứ google đi thoải mái , phà to đi êm , chỉ tội hợi lâu 1 tí, Còn KS Hà tiên , mình ở River Hà Tiên bên sông đối diện bến phà , mình ở 2 lần rồi , còn rẻ hơn thì KS Hà tiên gần đó , nó ko tiện nghi lắm nhưng để ngủ 1 đêm mai đi sớm cũng tạm đc.

Hạng B2
20/11/20
107
116
43
Bác đem xe qua PQ luôn, đi xe của mình tiện hơn , ko biết cứ google đi thoải mái , phà to đi êm , chỉ tội hợi lâu 1 tí, Còn KS Hà tiên , mình ở River Hà Tiên bên sông đối diện bến phà , mình ở 2 lần rồi , còn rẻ hơn thì KS Hà tiên gần đó , nó ko tiện nghi lắm nhưng để ngủ 1 đêm mai đi sớm cũng tạm đc.
Giá xe 4c đi phà từ Hà Tiên qua Phú Quốc bao nhiêu vậy bác? Đó giờ toàn đi máy bay mà ra đó ngại đi tới đi lui, tính làm 1 chuyến đường bộ sẵn tham quan Hà Tiên luôn ạ. Em cảm ơn.

• Like
Reactions: Titoni and LACDA
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Giá xe 4c đi phà từ Hà Tiên qua Phú Quốc bao nhiêu vậy bác? Đó giờ toàn đi máy bay mà ra đó ngại đi tới đi lui, tính làm 1 chuyến đường bộ sẵn tham quan Hà Tiên luôn ạ. Em cảm ơn.
Đây bác đặt vé trước , khi đến phòng vé Hà Tiên đọc tên Bác và Số đt họ xuất vé cho ,Ah mà phải book cả 2 chiều nhe lượt đi và về chứ ko ra Phú Quốc chiều về ko có vé mệt lắm nhe.Còn khai báo ytế thì tải app NCovi khai cho nhanh chứ viết bằng giấy khai họ đưa cho thì lâu do có vài cây viết trên bàn thôi.Có trẻ em thì cho đi safari và vinwonder chơi là hết ngày.

Attachments

Tập Lái
11/6/19
28
41
13
51
Bác nào đã nghỉ qua Forever green resort Bến Tre xin cho đánh giá ?

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Bác nào đã nghỉ qua Forever green resort Bến Tre xin cho đánh giá ?
Em thấy nó đáng tiền , dịch vụ chắc cao cấp và có hồ bơi, rộng 24 hect Giờ mới biết em lỡ đặt cách đó 1 đoạn Nghênh Xuân Farmstay rồi có 16hect thôi , thấy cũng bình dân , menu ổn . Thôi thì bác book Forever , Em ở Nghênh Xuân xong về review bên nào tốt hơn hay hay hơn là sau mình đi ngược lại .
P/s từ đó ra bến tàu đi du lịch Cồn Phụng cũng gần , nếu ko đông còn đông quá thôi mình ở trong resort nghỉ dưỡng vậy

Attachments

• Like
Reactions: Sâuque
Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Em thấy nó đáng tiền , dịch vụ chắc cao cấp và có hồ bơi, rộng 24 hect Giờ mới biết em lỡ đặt cách đó 1 đoạn Nghênh Xuân Farmstay rồi có 16hect thôi , thấy cũng bình dân , menu ổn . Thôi thì bác book Forever , Em ở Nghênh Xuân xong về review bên nào tốt hơn hay hay hơn là sau mình đi ngược lại .
P/s từ đó ra bến tàu đi du lịch Cồn Phụng cũng gần , nếu ko đông còn đông quá thôi mình ở trong resort nghỉ dưỡng vậy

Attachments