Tập Lái
17/12/11
0
3
8
40
Hà Nội
Cảm ơn bác daihocsi đã review rất đẹp và chi tiết về cao su giảm chấn Jinke của Bảo Hà.
Em mong sẽ nhận được nhiều sự chia sẻ, ủng hộ và được nhiêt tình phục vụ các bác nhiều hơn!

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
baoha nói:
Cảm ơn bác daihocsi đã review rất đẹp và chi tiết về cao su giảm chấn Jinke của Bảo Hà.
Em mong sẽ nhận được nhiều sự chia sẻ, ủng hộ và được nhiêt tình phục vụ các bác nhiều hơn!
Kakakkaka, quẳng cáo dùm, có chi tiền cò không vậy pác ?

Hạng C
Chủ yếu là chia sẻ kinh nghiệm sử dụng để mọi người cùng chơi xe thui, cũng có nhiều nơi khác bán chứ không riêng gì bác baoha. Vui là chính, sướng là mười :p

thang455411 nói:
Kakakkaka, quẳng cáo dùm, có chi tiền cò không vậy pác ?

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity
Ủa mà Cà rem của em cũng có lắp một cặp phía sau từ TH nhưng đâu cần rút giây rút chi đâu, vì căn bản khi hạ xe xuống cái lò xo nó cũng ép cái vòng cao su đó rồi

Hạng C
Fatboyhcm nói:
Ủa mà Cà rem của em cũng có lắp một cặp phía sau từ TH nhưng đâu cần rút giây rút chi đâu, vì căn bản khi hạ xe xuống cái lò xo nó cũng ép cái vòng cao su đó rồi
Trước khi hạ thì đệm & lò xo vẫn chưa khít nhau lắm, với lại cho chắc ăn thì mình siết thêm dây rút. HDSD cũng ghi thế, cẩn thận một chút cho lành :p

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
khoinguyen6888 nói:
Quả này hay nè, có chiên gia nào vào cho thêm ý kiến đi ạ.
Em đang tính nâng gót cho Carens nhà em luôn mà chưa biết bằng cách nào, đây là cách em thấy đơn giản nhất và dễ thực hiện.

Bác chủ : cho em địa chỉ để thực hiện luôn với , và khoảng bao nhiêu lúa luôn nha bác.
Thanks.
Bác muốn gắn cho Carens phải lựa chọn cẩn thận vì có nhiều kích cỡ.Em đã gắn cho xe Carens em rồi và phải chọn loại E(17mm) vì đường kín phuộc sau carens rất nhỏ. Em gắn vô khá vất vả vì vừa khít nhưng cố nhét mãi thì cũng chỉ nằm được nữa trong nữa ngoài thôi. Ưu điểm thì bác chủ thớt nói rõ rồi em không bàn nữa