Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
bớt nữa đi bác.
giờ mà đầu tư nhà yến biết khi nào ăn

Vậy thôi, khỏi bán ! :)
Xe chưa thấy mặt xe cứ đòi bớt cái đã, tâm lý vậy thì mãi không bao giờ mua được xe. Không phải khách hàng tiềm năng.
Bác nên tìm xe nào tầm 200-250T họ cũng đang rao rất nhiều.

• Like
Reactions: XÌ TRUM TÍ ĐÔ
24/3/10
4.364
3.876
113
Xe chưa thấy mặt xe cứ đòi bớt cái đã, tâm lý vậy thì mãi không bao giờ mua được xe. Không phải khách hàng tiềm năng.
Thặc k thể chuẩn hơn kkkk

• Like
Reactions: cubibmw
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Thặc k thể chuẩn hơn kkkk
Rẻ thì mua. 2018 BMW về tay anh Hải mua mới luôn khỏi lăng tăng

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Có tiền thì cứ mua mới đi pác, trả giá ép dá ze cũ làm chi cho khổ
Cò vạc chim mồi mà nói chuyện ko cảm tình. Kêu bán mới kêu bớt chưa trả giá mà nói vậy ai dám làm ăn chung. Đập hợp 320 2018 cho khoẻ

24/3/10
4.364
3.876
113
Cò vạc chim mồi mà nói chuyện ko cảm tình. Kêu bán mới kêu bớt chưa trả giá mà nói vậy ai dám làm ăn chung. Đập hợp 320 2018 cho khoẻ
Nên mua mới đập hộp đi pác, BIM cũ chì dành cho người có hiểu biết thôi. Chứ tiền nhiều thì cứ mua mới cho khỏe. Nội ai là chim mồi ai là cò vạc mà pác cũng k biết dc thì ai mà muốn làm ăn chung với pác

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Nên mua mới đập hộp đi pác, BIM cũ chì dành cho người có hiểu biết thôi. Chứ tiền nhiều thì cứ mua mới cho khỏe. Nội ai là chim mồi ai là cò vạc mà pác cũng k biết dc thì ai mà muốn làm ăn chung với pác
"BIM cũ chì dành cho người có hiểu biết thôi" hài
xin lỗi lúc bác chưa sở hửu BIM chắc bác hiểu biết về nó lắm hả

24/3/10
4.364
3.876
113
"BIM cũ chì dành cho người có hiểu biết thôi" hài
xin lỗi lúc bác chưa sở hửu BIM chắc bác hiểu biết về nó lắm hả
Tất nhiên rồi pác, tôi hiểu rõ về nó rồi mới dám mua xe cũ về chơi. Tự ship đồ về tự làm mới có cái thú cúa nó chứ tiền nhiều mua xe mới thì nói làm gì. BIM Merc cái cần quan tâm là ốp sần và chất xe chứ giá cả có nói lên dc điều gì. Thôi k làm phiền anh Dũng kẻo lại làm loãng thớt dọn xe của pác ấy. Dù pác ấy dọn xe vì mục đích kinh doanh hay sử dụng thì tôi nghĩ cũng nên vote cho sự nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm của pác ấy.

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Tất nhiên rồi pác, tôi hiểu rõ về nó rồi mới dám mua xe cũ về chơi. Tự ship đồ về tự làm mới có cái thú cúa nó chứ tiền nhiều mua xe mới thì nói làm gì. BIM Merc cái cần quan tâm là ốp sần và chất xe chứ giá cả có nói lên dc điều gì. Thôi k làm phiền anh Dũng kẻo lại làm loãng thớt dọn xe của pác ấy. Dù pác ấy dọn xe vì mục đích kinh doanh hay sử dụng thì tôi nghĩ cũng nên vote cho sự nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm của pác ấy.
Em lại thánh thần phương nào chưa có xe mà hiểu rỏ nó