Hạng D
17/12/17
1.218
29.792
113
Nghe kể căng vãi. Mà sao kêu chạy cẩn thận lắm, có gì để bực nhỉ?

Tập Lái
20/7/08
13
0
3
baongay.com
Đắk Nông không có chim mồi. Tuy nhiên các xe quá tải bò dốc thì cố mà nhịn đừng vượt là đc. Còn tốc độ thì nên tuân thủ theo Luật. Mình chạy tuyến này hàng ngày có bị gì đâu

Tập Lái
12/5/21
13
29
13
34
Nghe mà chán, ko muốn đi luôn. Đi du lịch mà nhức đầu quá
Em đi nhiều nơi nhưng bẫy và trạm nhiều như này thì chưa gặp bao giờ. Hèn chi tây nguyên không phát triển du lịch nổi là vì vậy

• Like
Reactions: altis2003
Tập Lái
12/5/21
13
29
13
34
Đắk Nông không có chim mồi. Tuy nhiên các xe quá tải bò dốc thì cố mà nhịn đừng vượt là đc. Còn tốc độ thì nên tuân thủ theo Luật. Mình chạy tuyến này hàng ngày có bị gì đâu
Em đi nhiều nên biết. Xe mà có hàng bò thì không tức. Đây rõ là xe không mà các bố cứ cắm số thấp để leo giả làm xe nặng nên nhìn mới bực

Tập Lái
12/5/21
13
29
13
34
Chắc quảng cáo vải (hay trang trại) trá hình thôi chứ làm căng thẳng vậy. Nhà em trên Daklak đây, về trên đó chưa bao giờ bị gọi vô, hay mấy ảnh biết em dân Daklak haha
Có mấy bác trên này bảo là xe biển Đắk Lắk không bị gọi như xe tỉnh khác

• Like
Reactions: newbieq7
Hạng D
9/1/15
2.540
3.831
113
40
Cung này có 2 đặc sản lận Bác ơi :
1/ Như Bác nói
2/ Tụi xe khách : chạy như ma đuổi, ẩu như cẩu, lỳ như củ mỳ nhưng do bao đường rồi nên bọn nó chả sợ ai, chỉ có thiên hạ sợ nó. Vì Tôi từng chứng kiến có tài xế nhà xe lớn ở Gia Lai chạy tông chết người ban đêm ấy vậy mà tháng sau lại thấy ôm con xe khác chạy bình thường. Vãi
Chính vì vậy mà Tây Nguyên vẫn khó mà phát triển.