Hạng B2
12/4/12
126
1
18
Bác có thix và quan tâm xe Đức ko? Volkswagen CC 2012.nếu bác có nhu cầu thma khảo em sẽ gỏi cho bác 1 bộ hồ sơ và DVD review xe. thân chào
Volkswagen CC 2012 - em này đang có chương trình hỗ trợ lệ phí trước bạ ak.
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=jw9tLTetUqU[/tube]
Tiguan 2012 - hỗ trợ giá và 1 số đồ chơi khác tổng trị giá gần 100tr
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=SoVXviAY8l0[/tube]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/6/11
5
0
0
Em thì đang kết con Camry 2.4G-5 số tự động, 2.4 lít. các bác nghĩ có nên ko

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Bác định mua brand new hay xe cũ? Nếu mua new thì đợi hàng 2012 về rồi mua luôn bác ạ

Hạng B2
24/5/12
192
95
28
haianhhcm nói:
K biết nhà pác chủ ở đâu, e có thể qua nhà tư vấn cho pác cho tiện, còn nếu pác muốn xem xe kỹ hơn thì ghé showroom e 1 lần cho biết, các thủ tục sau này sẽ k phiền pác chạy tới lui.
E cam kết phục vụ tốt nhất và ưu đãi cũng tốt nhất luôn.

Tập Lái
16/7/09
7
0
0
vinhkute nói:
Bác gọi vào số này mà hỏi này: 0975 593 388 đây là số Bác Hoàng, có website riêng luôn hinh như là <span style=""color: #ff0000;"">toyota-autoclub.com</span> , rất pro ,bác gọi điện để được tư vấn và báo giá cũng được. Đợt ra ngoài HN em có cơ hội gặp bác này khá nhiệt tình, tư vấn miễn phí
heheh, Cụ này khá nhiệt tình

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Đi nhiều chổ , thả bom cho em , đem theo cọc khè luôn , lòi ra giá liền Bac ạ , Bac mà cứ noi miệng o thi mấy em oải trình sếp lắm , kiếm mấy em chân dài mua cho vui Bác . An Thành chẳng hạn .

Tập Lái
24/5/12
13
0
0
Bạn mua xe để kinh doanh hay sử dụng cho gia đình.
Nếu kinh doanh bạn có thể chọn Innova hoặc Fortuner.
Nếu mua gia đình:
_ Nhà bạn ít thành viên thì bạn có thể chọn dòng 5 chỗ.
- Nhiều thành viên tí chọn dòng 7 chỗ cho thoải mái.
Không những vậy, bạn nên chú ý đến địa hình bạn hay đi nữa, nếu đi đường xấu thường thỉ chọn dòng 7 chỗ cho cao ráo. Đi dòng Sedan tiện nhưng đường địa hình xấu, do khung gầm thấp thì tội xe lằm đấy bạn.
Mình làm Bên Đại Lý Toyota Đông Sài Gòn.
Bạn có thể gọi điện cho mình qua số điện thoại: 0937 89 8483 hoặc email: [email protected]
Để mình được tư vấn cho bạn cụ thể nhất.
Bên cạnh đó Công ty mình đang có dòng xe Camry 2.4G phiên bản rồng 2012. Khá đẹp và tăng thêm tính năng tiện nghi cho khách hàng.
Bạn link vào đây để xem nhé:
Nếu cần hình ảnh thực tế bạn cho mình địa chỉ mail mình sẽ send qua cho bạn.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/2/11
614
30
28
Toyota4B nói:
haianhhcm nói:
K biết nhà pác chủ ở đâu, e có thể qua nhà tư vấn cho pác cho tiện, còn nếu pác muốn xem xe kỹ hơn thì ghé showroom e 1 lần cho biết, các thủ tục sau này sẽ k phiền pác chạy tới lui.
E cam kết phục vụ tốt nhất và ưu đãi cũng tốt nhất luôn.
Em khoái vụ đến tận nhà tư vấn nè :D:D:D