Hạng D
16/11/10
1.421
2.747
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Bác vào hội Cap hỏi ông Khoa nick cuocdoila CuiBap rồi nghe ông ấy kể cái sự tích ổng đi ép giá mấy em sale bên Chevy SG cho bác nghe, bao kinh dị luôn, mà em ngờ rằng ông ấy lấy con Cap Revv giá rẻ nhất VN luôn thì phải :3dcuoi:.

trả giá đúng ngày cuối tháng sales đang không đủ doanh số là giá bao rẻ luôn.

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng C
6/3/12
804
451
63
Bác vào hội Cap hỏi ông Khoa nick cuocdoila CuiBap rồi nghe ông ấy kể cái sự tích ổng đi ép giá mấy em sale bên Chevy SG cho bác nghe, bao kinh dị luôn, mà em ngờ rằng ông ấy lấy con Cap Revv giá rẻ nhất VN luôn thì phải :3dcuoi:.
Chắc giá chưa rẻ bằng bác @ngocsgc vì thấy bác này thông tin bên thớt khác được tặng đủ thứ từ phim cách nhiệt + bảo hiểm 2 chiều + đăng ký xe + dàn lạnh + ...
Phải nói là quá dữ :D

Hạng B2
1/5/11
405
531
123
Bây giờ nhìn thấy giá của Mít PS 2017 + Phò tủn 2017 mới thấy Cap Revv quá hợp lý cho 1 cuộc tình.

Hạng D
1/8/13
1.152
1.148
143
Tốt cỡ nào cũng có lúc sơ xuất, làm lỗi...trường hợp bác bị lỗi ở KT, em nghĩ bác bị xui....
Tiệm Ngọc Tuyến ở trước nhà em (nhà em khu trong) nhưng em cạch chổ này.

Em thì đánh giá tay nghề bên KT hơn NT nhiều. Còn Auto365 thì em chưa thử nên không ý kiến.

Ngoài chất lượng và giá cả ra. Em đánh giá cao dịch vụ hậu mãi của KT. Nếu lỗi thì sửa free cho đến khi hài lòng. Và bảo hành thì đúng như cam kết.
Có đuang là bên Khắc trung làm tốt hơn Ngọc Tuyến ko bác? E lại cả 2 thấy NT thái độ ko tốt lắm, hỏi 5 câu tl đc 2 câu, còn KT thì vẽ vời búa lua xua, e nghe quáng quá về lun. Ko biết Auto 365 thì thế nào??

Tập Lái
27/10/15
2
2
3
47
Các bác đang đi Cap Revv cho em hỏi:
1/- Nếu xịt cách âm dưới gầm xe thì có hiệu quả không?

2/- 2 hốc trước bánh xe:
- nhìn vào sao thấy nham nhở quá? Tole hàn ghép nối thấy ghê
- Trong đó có 2 lỗ trống là để gắn cái gì vậy? Có bác nào quan tâm không, em hỏi sales mà không sales nào biết? Em thấy ở 2 lỗ này có dấu chữ nhật xung quanh lỗ, chứng tỏ có 1 cái gì đó gắn vào nhưng xe mới ở showroom thì lỗ vẫn để trống

• Like
Reactions: giangnt.kc
Hạng D
1/8/13
1.152
1.148
143
Sẵn sàng gửi các bác ưu đãi tốt nhất luôn nhé. Gọi em số trên avatar nhé :3dchongchong:
Bác pm cho mình cái giá iu nhất + cùng các ưu đãi cuối năm nhé. Định sang tháng 11 e quất. Mà tham khảo mấy chỗ 3s các sale khác thấy giá chưa đc iu lắm. Mình đg lăn tăn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
25/2/10
52
21
8
40
2/- 2 hốc trước bánh xe:
- nhìn vào sao thấy nham nhở quá? Tole hàn ghép nối thấy ghê
- Trong đó có 2 lỗ trống là để gắn cái gì vậy? Có bác nào quan tâm không, em hỏi sales mà không sales nào biết? Em thấy ở 2 lỗ này có dấu chữ nhật xung quanh lỗ, chứng tỏ có 1 cái gì đó gắn vào nhưng xe mới ở showroom thì lỗ vẫn để trộng[/QUOTE]
Vu nay e hoi roi nhung chang a sale nao bit het lun. E so ho lam rot oc hoi ma ai cgbo tay het