Hạng B2
23/10/15
200
512
93
Sau 03 năm mình thấy em nó vẫn vậy thôi bác. Có chăng chỉ là ồn hơn trước (hình như do lốp xe). Giá còn khoảng 600 triệu thì cũng không phải là mất giá quá nhiều vì nhiều xe hãng khác cũng có tình trạng như vậy :)
Xe em mới bảo dưỡng 50k cho 5 năm, cảm giác ko khác ban đầu là mấy. Mới thay quả lốp Bridge mới có khi còn êm và đỡ ồn hơn bộ Hankook cũ.

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng C
23/1/06
618
19.811
93
51
Mình thì chỉ vì b. V nhào vô GM VN nên mình mất đi cơ hội sở hữu Cap lần 2

Xe em sau 3 năm, 48k km, đánh bóng 4 bước, đen tuyền óng ánh, đẹp như ngày đầu mới về nhà chồng, lốp có hơi ồn hơn chút nhưng cách âm chung vẫn ổn, êm thin thít. :)

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng C
6/3/12
802
451
63
Xe em mới bảo dưỡng 50k cho 5 năm, cảm giác ko khác ban đầu là mấy. Mới thay quả lốp Bridge mới có khi còn êm và đỡ ồn hơn bộ Hankook cũ.
Nói chung mình cũng không phàn nàn gì về chất lượng của Cap. Ổn nhất trong tầm giá dưới 1 tỷ cho em 7 chỗ. Đầm chắc và ổn định thì nhiều người khen rồi. Xăng cộ mình thấy cũng bình thường nên chả lăn tăn gì :)
Tồn tại duy nhất là dịch vụ sau bán hàng của GM :(

Hạng C
6/3/12
802
451
63
Sau 03 năm mà vẫn tinh khôi như thủa ban đầu vậy bác @Phuong Metro ? :p

V2 bác nét thật bác đi nhiều chưa em nó đi đường đèo đường khí thế nào bác
Cap revv chạy đèo vô tư vì xe đầm, chắc không bồng bềnh. Máy hơi ì ở tốc độ thấp nên muốn vượt nhẹ nhàng thì cần sớm quan sát và lấy đà trước khi vượt :)