Tập Lái
10/4/13
5
0
0

ĐIỀU LỆ
GIẢI ĐUA XE Ô TÔ ĐỊA HÌNH QUỐC TẾ

RFC VIETNAM CHALLENGE - HALONG 2013

I. CƠ QUAN CHỦQUẢN - ĐƠN VỊ TỔ CHỨC – ĐƠN VỊ THỰC HIỆN
Đơn vị chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh
Đơn vị tổ chức: Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch tỉnh Quảng Ninh, Công ty cổ phần Âu Lạc, Câu lạc bộ ô tô địa hình thành phố Hà Nội
Đơn vị thực hiện: Công ty cổ phần Truyền thông và Thể thao Quốc tế VNC
Đơn vị hỗ trợ: RFC Malaysia
II. MỤC ĐÍCH, YÊU CẦU
1. Mục đích
Tổ chức một cuộc đua xe ô tô địa hình chuyên nghiệp quốc tế dành cho người yêu thích môn thể thao ô tô địa hình.
Thông qua cuộc đua này giới thiệu hình ảnh về đất nước và con người Việt Nam với bạn bè quốc tế.
Qua giải đua sẽ đẩy mạnh phong trào xe thể thao địa hình tại Việt Nam lên ngang tầm với các nước trong khu vực và trên thế giới.
2. Yêu cầu
Tổ chức giải đua an toàn, nghiêm túc, công bằng, hấp dẫn
Công tác tổ chức chuyên nghiệp theo chuẩn quốc tế.
III. THỜI GIAN, ĐỊA ĐIỂM
Thời gian: Từ ngày 1/6/2013 đến ngày 5/6/2013.
Địa điểm: Khu Du lịch quốc tế Tuần Châu, thành phố Hạ Long và địa bàn các huyện Đông Triều, Hoành Bồ, thành phố Uông Bí, tỉnh Quảng Ninh.
IV. ĐỐI TƯỢNG THAM GIA VÀ CÁC QUY ĐỊNH BẮT BUỘC
Các bác vui lòng xem chi tiết tại vietnamchallenge.vn

BTC RFC Vietnam - Halong 2013 quy định về quảng cáo trên xe thi đấu dành cho các đội thi như sau:
RFC VIETNAM CHALLENGE - Halong 2012 Điều lệ và Quy định Quảng cáo

Lệ phí tham dự: 10,000,000đ / đội (02 người)
Bao gồm:
* 04 đêm (31/5, 1/6, 4/6 và 5/6) khách sạn 4* tại Tuần Châu (02 người / phòng)
* Ăn sáng, trưa và tối trong các ngày thi đấu tại Tuần Châu
* Quà lưu niệm: áo, mũ, decan...
* Bảo hiểm cá nhân

Đơn đăng ký và lệ phí tham dự giải phải được gửi về ban tổ chức trước ngày 15/5/2013:
Công ty CP Truyền thông và thể thao quốc tế VNC
Địa chỉ: số 1, Thi Sách, Hà Nội
Đơn đăng ký và lệ phí có thể gửi qua email và chuyển khoản:
Email:
Số TK: 19027008328869
Ngân hàng: Techcombank - phòng giao dịch Xuân La, chi nhánh Hoàng Quốc Việt

Mẫu đơn đăng kí

Trân trọng cảm ơn sự hợp tác của các Đội thi

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/4/13
5
0
0
CHƯƠNG TRÌNH DỰ KIẾN
31/5/2013:
Các đội thi tập trung tại Khu du lịch Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh
Kiểm tra xe
Họp phổ biến chi tiết chương trình

1/6/2013
Sáng:
- Lễ khai mạc tại khu du lịch Tuần Châu
- Thi đấu trong sân bãi tại khu du lịch Tuần Châu
Chiều:
Thi đấu trong sân bãi tại khu du lịch Tuần Châu

2/6/2013
Sáng: Thi đấu trong sân bãi tại khu du lịch Tuần Châu
Chiều: Di chuyển vào khu trại

3/6/2013
Thi đấu quanh khu trại

4/6/2013
Chặng đặc biệt (The Twilightzone)

5/6
Thi đấu trong sân bãi tại khu du lịch Tuần Châu
Tối: Lễ bế mạc và trao giải, tiệc chia tay tại khu du lịch Tuần Châu

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác Hiền Ty cho em hỏi là BTC có bố trí phòng ở và có chương trình gì cho người tham gia cổ vũ không, nếu được bác cho em ít thông tin luôn nhé vì OS chuyến này có nhiều thành viên muốn tham gia xem đội nhà thi đấu, cám ơn Chủ tịch trước nhé.

Tập Lái
10/4/13
5
0
0
TOY nói:
Bác Hiền Ty cho em hỏi là BTC có bố trí phòng ở và có chương trình gì cho người tham gia cổ vũ không, nếu được bác cho em ít thông tin luôn nhé vì OS chuyến này có nhiều thành viên muốn tham gia xem đội nhà thi đấu, cám ơn Chủ tịch trước nhé.
Hiện tại BTC đang thu xếp để đặt được số lượng phòng lớn nhất có thể cho khách tham dự trong thời gian tham dự giải tại Tuần Châu
Có 02 dạng phòng để các bác tham khảo (tính theo đơn giá năm ngoái, chưa chốt trong thời điểm này)
1/ KS 4* = 1.000.000VND/ phòng 2 pax (gồm ăn sáng). Ở chung khách sạn với VDV và BTC
2/ KS 2* = 500.000VND/ phòng 2 pax (gồm ăn sáng).KS đã chốt giá.
Có thể ăn chung với VĐV ở bên KS 4* hoặc không tại KS Tuần Châu
* Ăn=250.000/xuất
Trong 2 ngày 3-4 toàn bộ BTC, VĐV, Truyền thông, khách thăm quan sẽ ăn ngủ trong rừng vì vậy NẾU tham gia các bác cần chuẩn bị: Lều, giường...đồ dùng cá nhân và lương thực. Trong trường hợp đăng kí BTC thu xếp được sẽ tổ chức bán tour trọn gói cho khách tham dự (theo chi phí nett bao gồm ăn, ngủ, xe đưa đón trong toàn bộ thời gian diễn ra giải).
P/s: Riêng phòng KS 4* BTC chưa chốt được với Khu Du lich Tuần Châu về số lương phòng và số người tham dự nên chưa có giá công bố cụ thể. Sẽ trả lời trước ngày 30/4/2013
+ Ngoài ra các bác có thể tham quan bằng thuyền trên Vịnh Halong...hoặc đi chơi tự do trong các ngày 3-4 nếu không có nhu cầu vào rừng.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
chương trình năm nay ban tổ chức có hổ trợ vận động viên đi thi đấu gì không bác Hiền Ty ? nếu có thì Bác thông báo lên cho các Bác đi thi đấu nhà mình biết để thêm hào khí chuẩn bị cho chu đáo

Tập Lái
10/4/13
5
0
0
@Máy dầu: do điêu kiện đang suy thoái (các chủ tịch của em hiện đã ở nhà thuê vì sổ đỏ đã được bàn giao cho chủ mới) nên BTC chỉ có khả năng xíu xíu bày tỏ lòng thành với các VĐV thi đấu thuộc các CLB xe địa hình HÀ NỘI và HCM. Hy vọng thời gian tới với nỗ lực quay tay Cô sẽ thương để có thể giảm bớt gánh nặng cho các VĐV tham gia thi đấu tại RFC VIETNAM.

Tập Lái
12/12/11
12
22
3
Công ty em muốn tài trợ ít nhất 10 triệu cho xe nào có khả năng đoạt giải cao, kính nhờ các bác offroader cho cao kiến để em bẩm báo. Dạ quên, ưu tiên chủ xe là Oser ạ.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Xech nói:
Công ty em muốn tài trợ ít nhất 10 triệu cho xe nào có khả năng đoạt giải cao, kính nhờ các bác offroader cho cao kiến để em bẩm báo. Dạ quên, ưu tiên chủ xe là Oser ạ.
Bác Sex ơi, e như bác e đặt kèo cho Bò sữa hoặc Da đỏ ngay. Kèo bây giờ giá đang thấp , bác nên nhanh chân