Hạng B1
12/9/19
96
40
28
34
Xe cộ thì mỗi người mỗi ý, với em Tủn này nếu giải quyết được vấn đề vô lăng và nội thất cải thiện hơn một chút thì em hoàn toàn ưng cái bụng.

Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
Nhớ mang theo xe cứu hộ nha bác. kẽo xuống rồi k lên đc.
Bác vui tính quá. Cảm nhận thì mỗi người mỗi khác mà. Cá nhân em đơn giản lắm, chỉ cần vợ hai đáp ứng được đích ban đầu của gia đình, hình thức tương đối và đi lành là em ưng rồi :)

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Bác vui tính quá. Cảm nhận thì mỗi người mỗi khác mà. Cá nhân em đơn giản lắm, chỉ cần vợ hai đáp ứng được đích ban đầu của gia đình, hình thức tương đối và đi lành là em ưng rồi :)
Thì bác nói có ý định offroad nên e khuyên thật lòng luôn. k phải cứ có xe 2 cầu là phi xuống sình nhẹ nhàng vậy đâu.

• Like
Reactions: nguyenluutruongan
Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
Thì bác nói có ý định offroad nên e khuyên thật lòng luôn. k phải cứ có xe 2 cầu là phi xuống sình nhẹ nhàng vậy đâu.
Vâng, offroad là mơ ước của em nên kiểu gì em cũng phải thực hiện. Mơ ước này cũng có cơ sở để trở thành hiện thực vì tuy thời gian ngắn gắn bó với vợ 2 nhưng bọn em đã kịp đồng hành một số chuyến đi các tỉnh miền Tây và ko bị phát sinh vấn đề gì.

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Vâng, offroad là mơ ước của em nên kiểu gì em cũng phải thực hiện. Mơ ước này cũng có cơ sở để trở thành hiện thực vì tuy thời gian ngắn gắn bó với vợ 2 nhưng bọn em đã kịp đồng hành một số chuyến đi các tỉnh miền Tây và ko bị phát sinh vấn đề gì.
ở đây e chưa hiểu ý offroad của bác là nặng hay nhẹ. Nếu chỉ chạy theo mấy con đường mòn bùn đất thì e nghĩ là ok. còn nếu bác có ý định dấn thân vào rừng thì nên chuẩn bị kỹ :D

• Like
Reactions: nguyenluutruongan
Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Nghe nói Foruner 2020 động cơ đã tinh chỉnh nhiều rồi, em lái thử xe cty vài lần thấy con này lái bốc.
Nó cao hơn Land và khung gầm rời không chòng chành mới là lạ bác.
Đến 570 còn bị anh em Mỹ chê tơi bời ế quá đợt tới phải chuyển thành Unibody để cải thiện khả năng vận hành.

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
bác chủ nhớ chạy xếp hàng ngay ngắn hay thứ tự nhen, chứ đừng ép/tạc đầu mấy xe nhỏ là đc rồi.

10 cha chạy Lexus 770 này kkk là hết 9 cha là chạy kiểu đó dồi. hy vọng bác là chủ là người lọt sổ

Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
ở đây e chưa hiểu ý offroad của bác là nặng hay nhẹ. Nếu chỉ chạy theo mấy con đường mòn bùn đất thì e nghĩ là ok. còn nếu bác có ý định dấn thân vào rừng thì nên chuẩn bị kỹ :D
Kakaka, gà mờ và non như em thì chỉ nhẹ nhàng thôi bác :)