26/3/19
190
211
43
TpHCM
Ông Duy CBRE cũng đi lun, nghe nói chịu ko nổi nên xin qua dự ớn khác.
Tính ra vậy là cộng đồng RS mạnh thật đấy! Chắc các yêu cầu, thắc mắc dc ban giam đốc đồng thuân và hưởng ứng, nên mới dc ok như vậy!!! Good good!!

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Mình bán căn trước lễ 30/4 giá 2.2ty/65m2 giao thô tầng 20. chênh lệch giá mua gốc khoảng 650tr trong 2 năm thanh toán theo tiến độ.

26/3/19
190
211
43
TpHCM
Đến giờ này mình khẳng định luôn là BQL Rich Star là người của Nổ Và La! Làm việc theo hình thức ăn cơm Cư dân vác tù và nhà Nổ! Đồng thời hơn 1000 căn đến giờ chỉ là Hơp đồng Cọc vì Nổ đang dính đất công nên KHÔNG thể ra được HDMB!!! Lò đang rất nóng, chuyến này ko ổn rồi!!!

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Đến giờ này mình khẳng định luôn là BQL Rich Star là người của Nổ Và La! Làm việc theo hình thức ăn cơm Cư dân vác tù và nhà Nổ! Đồng thời hơn 1000 căn đến giờ chỉ là Hơp đồng Cọc vì Nổ đang dính đất công nên KHÔNG thể ra được HDMB!!! Lò đang rất nóng, chuyến này ko ổn rồi!!!
Ông có ở đó ko mà phán như đúng rồi. CBRE hiện quản lý tương đối ổn vì các hạng mục nhà thầu chính chưa bàn giao hoàn toàn như hầm, tầng lửng giữ xe, barie chắn, gen rác, thùng rác, thang máy (giao 1 số thang) v.v... Hiện thầu chính và thầu cư dân đang thi công các hạng mục còn lại và nội thất nên khá lộn xộn. Hôm trước CBRE có họp với cư dân và chia sẽ những khó khăn hiện gặp phải, mong cư dân thông cảm các hạng mục chưa đc bàn giao. Họ nói vấn đề họ cố gắng tập trung quản lý là PCCC, vệ sinh, bảo vệ để ổn định trước, trong 2-3 tháng tới khi nhà thầu thi công chính bàn giao và nổ cung cấp đủ những thiết bị phục vụ dự án thì họ sẽ hoàn chỉnh hệ thống quản lý, vì hiện nay họ chỉ vận hành trên NHỮNG GÌ ĐƯỢC BÀN GIAO. Chị vân mới về quản lý từ cuối tháng 4 tui thấy ổn hơn trước. Nhiều lúc thấy chị này đích thân đi từng tầng để bàn giao hệ thống pccc, và hướng dẫn cty vệ sinh làm từng vị trí mới thấy đc những cố gắng của chị này. Còn HĐMB thì ko bàn vì căn tui có

Hạng B1
12/8/15
91
140
33
34
Shophouse Richstar có chức năng ở không các bác, hay chỉ buôn bán?

Hạng B1
8/1/19
53
16
16
Cập nhật 1 số căn giá tốt tại RICHSTAR NOVALAND cho bác nào quan tâm. Có khoản 100 căn cho các bác chọn..
- Diện tích đa dạng:
+ 2PN 1WC 53m2 giá 2.1 tỷ hoàn thiện, 1.8 tỷ nhà thô.
+ 2PN 2WC 65m2 giá 2.37 tỷ hoàn thiện, 2.2 tỷ nhà thô.
+ 3PN 2WC 91m2 giá 3 tỷ hoàn thiện 2.8 tỷ nhà thô
Anh chị quan tâm ib mình nhé

Hạng B1
30/8/16
52
65
18
41
Căn em xem chỉ có Hợp đồng Cọc dù đã nhận nhà, vậy có nhập nộ khẩu được không bác. Nhờ bác tư vấn với ạ.
Điện đâu tính giá kinh doanh gì đâu bác, chỉ có nước thôi.
Làm được hộ khẩu nhé bác với điều kiện bác đã tạm trú tại Sài Gòn đủ 2 năm tính tới giờ. Đầu tiên bác ra phường làm tạm trú tại richstar, sau đó bác mang hddc, biên bản giao nhận sản phẩm, sổ tạm trú cũ + mới lên công an quận. 2 tuần là có hộ khẩu kể từ lúc nhận hồ sơ

Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Em nghe dân Rich Star nói, từ hồi trưởng ban quản lý là bé Tân ra đi vì tài chậm hơn tuổi, giờ chị Vân bên Charmington về là quản lý thì Rich Star ổn và đáng sống hơn. Em nghe vậy cũng vui vui nhưng ko biết có phải không các bác!!!??? Xin chút cao kiến ạh!
Chị Vân là người có tâm với công việc và xử lý rất quyết liệt.

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
E có khách gửi bán căn 2pn full nt giá 2.8 tỷ, RS6, tầng 21, dt 66m2 :D bác nào quan tâm inb e hen, kiểu này chắc khó bán, căn trên của bác kia có 2.62 tỷ mà căn này khách báo 2.8 tỷ lận hihi