Tư Vấn Mua Bán Richmond city

Tập Lái
13/10/16
42
29
19
Chúc mừng bác nào sở hữu căn hộ Richmond City,block Glory hướng kênh. Quá thoáng mát.
Ảnh : nguồn cư dân RM
Richmond city
Richmond city

25/2/13
1.085
10.258
113
Hayza, nhà em gần đây. 1 năm được mấy ngày nước lên thôi, còn lại là “thôm lựng”, cái kênh này mong nạo vét sớm thì mới ổn. Ai cao tầng còn đỡ, thấp tầng chắc tốn tiền xịt phòng hơi bị nhiều.

Tập Lái
13/10/16
42
29
19
Hayza, nhà em gần đây. 1 năm được mấy ngày nước lên thôi, còn lại là “thôm lựng”, cái kênh này mong nạo vét sớm thì mới ổn. Ai cao tầng còn đỡ, thấp tầng chắc tốn tiền xịt phòng hơi bị nhiều.
Thấy còn khoảng cách vài chục mét từ căn hộ đến kênh.Hơn nữa đang nạo vét rạch Lăng. Em nghĩ không đến nổi nào đâu bác ạ.
Cái công viên bên phường 12 xây lâu quá .
Richmond city

Khu này em Khoái cái là hiện nay full tiện ích , nếu Richmond xong nữa càng Sung và tiện ích càng mạnh
Ngã 4 Nguyen xi và NTL đang mở vòng xoay , Ben xe MĐ đang đi dời… và năm sau khu này ở Ngon
chuẩn thím
khu này nếu đúng lộ trình thì đúng là đỉnh cao, giờ quỹ đất trung tâm không còn nữa rồi
Chúc mừng các thím đã sở hữu căn hộ tại Richmond quá thơm cho quý vị hihi

Tập Lái
13/10/16
42
29
19
Cái bảng trung tâm thể dục thể thao ko có ngày khởi công và hoàn thành. Chắc còn lâu quá. Giờ còn thấy sân banh, tennis, bãi đỗ xe tùm lum
Thấy đang thử tải bên trong đó bác .
Richmond city