Q7 mua ở phú my hưng ở cho sướng, sky hay hung vượng cũng được, sổ hồng cầm tay là an toàn nhất, khỏi mắc công bieu tình đòi sổ.theo mình mua chung cư chọn hướng theo ban công, vì ban công la nơi đón nắng gió ( phong thuỷ)
đúng rồi bác, khổ cái là tiền chưa về kịp một lúc nên mới mua các dự án đang xây dựng ạ

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
Q7 mua ở phú my hưng ở cho sướng, sky hay hung vượng cũng được, sổ hồng cầm tay là an toàn nhất, khỏi mắc công bieu tình đòi sổ.theo mình mua chung cư chọn hướng theo ban công, vì ban công la nơi đón nắng gió ( phong thuỷ)
nhiều người ko hiểu nên cứ ham hàng mới, góp góp; mà hên thì ít, xui thì nhiều; dự án ko xong, ở thì chật vật vì tiện ích + bql

Tập Lái
22/2/19
33
14
8
39
Q7 view sông rộng đẹp chứ bác, đợi đường lên thì giá nó sẽ tăng thêm 1 khúc nữa, nếu có nhu cầu ở thật thì nên mua.

• Like
Reactions: cherry.sg1980
Hạng D
17/10/13
1.437
11.789
113
Q7 view sông rộng đẹp chứ bác, đợi đường lên thì giá nó sẽ tăng thêm 1 khúc nữa, nếu có nhu cầu ở thật thì nên mua.
Chắc chờ 20 năm nữa đường đào trí mới đẹp nổi