Hạng B2
30/11/07
189
5
18
Ở đây thì bác Tuanle nói hoàn toàn chính xác....Su càng ngày càng tệ, kiểu dáng xấu không đồng bộ với máy móc ngon như ngày xưa ....

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Bác tuanle nói tầm bậy rồi @@ Su ngày càng Xịn và kiểu dáng cũng ngày càng đẹp tuyệt vời đấy chứ ^^ Honda còn chịu kg nỗi nữa mà ^^

Hạng B2
30/11/07
189
5
18
Trung_R8 nói:
Bác tuanle nói tầm bậy rồi @@ Su ngày càng Xịn và kiểu dáng cũng ngày càng đẹp tuyệt vời đấy chứ ^^ Honda còn chịu kg nỗi nữa mà ^^

Bác Trung vui tính đấy , nhưng hình như hơi nhỏ mọn thì phải.....haha dùng từ thẳng thắn đàn ông với nhau đi bác, hôm nào đi nhậu nhé....đừng đâm sau lưng không đáng mặt thanh niên trai tráng hé, nhiều người xem trang này lắm đó......chúc vui.

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
phucminh nói:
Suzuki VN (2B và 4B) chưa bao giờ sản xuất được 1 chiếc xe đẹp.
Có đó bác, thời 97 Suzuki viva cũng vang bóng 1 thời, e bán Dream cao, chơi con Viva thắng đĩa nhập Thái có rỗ trước về chạy bốc, pô êm, được 1 năm thì chán, nồi kêu, cổ niểng

Hạng B1
5/5/12
80
475
53
tuanle nói:
PhucBao nói:
Su ra xe nào cũng độc như thịt vịt...làm sao cạnh tranh EX đây trời
À xe lô đó máy nằm, không phải kiểu với EX, mà với Jupiter, về tốc độ thì Jupiter không thể so với Shogun hay Viva trước đây đc rồi
Raider 150 thì máy đứng, nhưng chắc cũng không làm ra để so với EX, vì EX cũng... thua nốt cái khoản tốc độ
Có thể nói Suzuki đã tránh không đụng chạm tới Yamaha rồi :D, bác so làm gì cho mệt, suzuki design thuộc loại xấu vãi chưởng, ai khoái mới xài thôi
Em không nói máy đứng hay nằm nhưng xe này rõ ràng dành cho nam(côn tay) chỉ có thể cùng phân khúc như EX thôi

Hạng B1
7/3/07
62
24
18
A2.0 nói:
phucminh nói:
Suzuki VN (2B và 4B) chưa bao giờ sản xuất được 1 chiếc xe đẹp.
Có đó bác, thời 97 Suzuki viva cũng vang bóng 1 thời, e bán Dream cao, chơi con Viva thắng đĩa nhập Thái có rỗ trước về chạy bốc, pô êm, được 1 năm thì chán, nồi kêu, cổ niểng
Bác giống em, năm 97 cũng đổi từ Dream II Thái sang viva, nhưng xe em là loại đời đầu của SU liên doanh VN, đồ của Thái không. Có điều em chạy 1 mạch tới 2007 mà chỉ sửa chữa rất ít, toàn 3 cái vặt vãnh không đáng kể. Chứ cục máy còn êm ru

Em thì từ hồi đó tới giờ chưa bao giờ quan tâm tới xe của suzuki, thậm chí khi quyết định mua xe em cũng ko hề đem nó ra so sánh và phân vân cả. Kiểu dáng hơi cũ cũ mà đồ thay cũng khó kiếm nữa.

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
giá mà hạt dẻ thì múc cũng dc. su chỉ dc cái nhựa cứng đỡ kêu hơn honda

Hạng B1
7/3/07
62
24
18
quangvinhkia nói:
Em thì từ hồi đó tới giờ chưa bao giờ quan tâm tới xe của suzuki, thậm chí khi quyết định mua xe em cũng ko hề đem nó ra so sánh và phân vân cả. Kiểu dáng hơi cũ cũ mà đồ thay cũng khó kiếm nữa.
Đồ su giờ vô hãng bao la, giá cũng rẻ nhiều rồi, xêm xêm honda với ya thôi