Hạng F
29/10/16
11.589
22.251
113
Pháp
Em nghỉ là thay đổi màu da trên xác chết (VN) và thay đỗi thật sự ở các nước tây phương ... Đó là cái nhìn của em về Toyota Viẹtnam. vì đến thời gian nầy (2021) Toyota vẩn giử bộ máy thời WW2 để ráp và quăng... về VN, so với máy ở các nước tây phương .. các bác cứ vào trang toyota.vn trước khi chưởi em ạ ... Nó là thế đó các bác ...

Tập Lái
8/7/10
28
10
3
Liên quan gì nhỉ? Tên khác ở mỗi thị trường là bình thường! Như Xtrail bên kia là Rogue đó. Ví dụ ở nhà anh tên Ku Tèo khi ra đường ng ta gọi anh là Minh Quang đó :confused:
Xtrail và Rogue cả 2 điều là Nissan .
Còn Toyota Rusch nguyên bản là Daihatsu Terios .
Mặc dù Daihatsu là cty con của Toyota .
Thử lấy con Toyota dán hiệu Lexus lên coi người mua có chấp nhận khg ?

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Sắp khai tử thì bán giá cho rẻ vào, dân vn thương tình dọn kho tiếp cho chứ quảng cáo cho lắm mà giá vẫn cao thì lại tiếp tục tồn kho thôi.
Hàng đỉnh..giá thấp ...người ta nghĩ hàng rởm sao anh...hihi

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Rav4 malaysia giá gấp gần 3 lần giá vios, rav4 giá đó thì chúng bảo toy gáo ăn dày!
Em thấy còn hơn Toyota chẳng thèm đem về VN, ở VN muốn mua giá còn đắt hơn Malaysia. Dù sao thì cũng phải có lý do để rav4 được bán chạy số 1 toàn cầu trong phân khúc của nó chứ bác.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Xtrail và Rogue cả 2 điều là Nissan .
Còn Toyota Rusch nguyên bản là Daihatsu Terios .
Mặc dù Daihatsu là cty con của Toyota .
Thử lấy con Toyota dán hiệu Lexus lên coi người mua có chấp nhận khg ?

Mercedes nó còn lấy Nissan Navara làm X-Class.

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Ông mới tào lao. Nó tồn tại cả 2.
Ông bị cuồng ah. Thử để cái tên daihatsu xem bán đc chiếc nào ko? Thế khác gì lừa đảo đánh vô tâm lý toy là bền là tốt của bộ phận khách hàng trung và lớn tuổi.
2. Ông trả lời dùm cái tại sao hãng khác ghi cả tên nước ngoài riêng cái chiếc này lại ỉm đi