Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Cả dàn xe này có đến 200 tỷ không?

Tỷ phú Đô la Phạm Nhật Vượng có chơi siêu xe không?

Đành rằng chơi siêu xe là cái thú của anh Vũ nhưng những doanh nhân thực sự và kín tiếng chí thú làm ăn như anh Vượng mới thực sự khủng và nhất.

Mọi sự so sánh đều khập khiễng, còm cho vui thôi.
E nghĩ khoảng 1k ty VND, vì nghe đâu a Vũ con nhiều siêu xe chưa mang ra

Hạng C
5/5/16
617
979
93
dàn xe nhìn số lượng thì khủng, nhưng đời xe thì đa số xe cũ, mua lại, sơn lại, toàn đồ cũ của mấy anh đại kia sang lại cho bác Vũ..
công nhận bác Vũ sau khi tự nhận xuất phố lên núi "tà lơn" tu luyện, giờ xuống núi mạnh tay chi tiền mua gom hết mấy siêu xe về làm lại 'trắng sữa" chơi..
khi ai đó chán cs bình thường, chán gia đình, tu luyện cao siêu thì có lẻ họ lại mê xe....
tốc độ chi mua thu gom siêu xe vừa qua của bác Vũ chứng tỏ bác ấy giờ ko phải dạng vừa, ko còn là người bình thường, ko còn là người phàm mắt thịt nữa rùi...

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Dàn xe không cần bàn cải(vì chỉ có "ngắm" vài tắm như vầy thì bàn cái gì) , nhưng sao e thấy Cafe Trung Nguyên của bác ấy khá dở nhất là ly mắc nhất ly Legend(hình như gần 200k) e uống không nổi ngụm thứ 2, e thấy nó "kỳ kỳ" sao đó hay tại không phải gu em

• Like
Reactions: sontq
Tập Lái
21/1/17
9
2
3
39
Dàn xe không cần bàn cải(vì chỉ có "ngắm" vài tắm như vầy thì bàn cái gì) , nhưng sao e thấy Cafe Trung Nguyên của bác ấy khá dở nhất là ly mắc nhất ly Legend(hình như gần 200k) e uống không nổi ngụm thứ 2, e thấy nó "kỳ kỳ" sao đó hay tại không phải gu em
Cafe cao cấp Bác uống không quen đâu !

Hạng C
5/2/09
594
4.202
93
Nếu Trung Nguyên là 1 hình ảnh riêng cho cafe Việt thì quá hay, đằng này lại gắn với hình ảnh 1 anh trọc lóc khùng khùng, em bỏ cafe TN mấy năm nay vì hình ảnh hợm hĩnh này của a chủ tịch.

7/9/16
1.027
2.631
113
33

Đành rằng chơi siêu xe là cái thú của anh Vũ nhưng những doanh nhân thực sự và kín tiếng chí thú làm ăn như anh Vượng mới thực sự khủng và nhất.

Vượng không chơi xe, Vượng chỉ sản xuất xe rồi bán cho dân chơi xe thôi

Hạng B2
20/12/15
247
269
63
44

Câu cuối của bạn rất chính xác, mình cũng ko thích ông Vũ vì cái tính nổ, nhưng có tiền muốn xài sao là quyền của người ta miễn là người ta không phạm pháp.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Đăng ký 1 vé làm tài xế có được không ta :) .Ngày nào cũng đi ngang 1 trạm cũa bác chủ TN. Dàn xe RR độ ống thở làm em mê mẫn. Ngoài ra còn có dàn BMW 1s và dàn Fortuner nữa :)