Tập Lái
2/2/07
31
0
0
47
Thế giai thoại nhập tâm "What's up" là khi nào nhỉ..hehe!

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
otosaigon nói:
Mấy ngày nay dọn nhà vô tình lấy ra trong thùng các CD lưu kho gần cả chục năm nghe lại và nhớ những kỷ niệm khi còn trẻ .. và lúc nào cũng đam mê những bản tình ca của nhạc Rock năm xưa..

Nhà mới bé có cất không? Hú cái em sang dọn đống đó cho rộng, khỏi phải cất giữ rách việc.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Air Bag nói:
otosaigon nói:
Mấy ngày nay dọn nhà vô tình lấy ra trong thùng các CD lưu kho gần cả chục năm nghe lại và nhớ những kỷ niệm khi còn trẻ .. và lúc nào cũng đam mê những bản tình ca của nhạc Rock năm xưa..

Nhà mới bé có cất không? Hú cái em sang dọn đống đó cho rộng, khỏi phải cất giữ rách việc.

Gần 1,000 CD trong bộ siêu tập, nhưng qua bao thời kỳ dọn nhà .. lọc lại.. giờ chỉ còn 500 :D đa phần toàn nhạc giao hưởng :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
otosaigon nói:
Air Bag nói:
otosaigon nói:

Gần 1,000 CD trong bộ siêu tập, nhưng qua bao thời kỳ dọn nhà .. lọc lại.. giờ chỉ còn 500 :D đa phần toàn nhạc giao hưởng :D
Còn 500 là khá rồi, tui còn khoảng 200 mà toàn là vỏ không, ruột tiêu rồi...

Hạng D
24/11/06
3.931
19.020
113
Vietnam
CollingWood
...
Flinders
------------
nghe Heartbreak Station xong lại làm kỉ niệm cũ chợt quay về.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
namhx nói:
CollingWood
...
Flinders
------------
nghe Heartbreak Station xong lại làm kỉ niệm cũ chợt quay về.

Mỗi tuần em sẽ cố gắng đưa bác quay về kỉ niệm cũ ... với chuyên đề "Rock on the OS".. :D

Tập Lái
25/1/10
0
0
0
42
Nghe các bác nói còn tới 500 albums mà thèm, em cũng là dân nghe rock nhưng em toàn nghe trên Internet và vô quán nghe hok ah. hihi.... hoặc là bạn bè gửi cho.

Có bác nào thanh lý đĩa rock hok? Call em, em tới thanh lý giùm cho, hihi... để mai mốt e mở quán rock cafe, lại mời các bác qua nghe chơi, ủng hộ...:D

vovinam nói:
Một thời em cũng nghe rock: Led Zeppelin, Deep Purple, Cinderella, Twisted Sister, AC/DC, Bon Jovi, Judas Priest, GunsNRose...Nhưng sau giai đoạn này là thôi vì cảm thấy không hợp nữa. Rock mới bây giờ thì chưa từng nghe bài nào luôn.

Bây giờ cũng nhiều bài hay lắm chứ bác!