Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44
từ mười mấy năm trước đến h, em chưa bao giờ nhằn được Ozzy. hic

Tập Lái
9/11/10
46
0
6
38
HCM
lúc đầu em cũng ko nhằn đc nhạc của bố già nhưng càng nghe thấy càng hay. em kết nhất bài ''no more tear''. kết giọng hát, cách hát và cả tiếng guitar quá đỉnh

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44
để em thử nghe không khóc nữa xem sao. em từng chỉ ấn tượng với màn ngậm chuột của ổng già này:p:p

Hạng C
15/4/11
976
12
38
pm_ajams nói:
để em thử nghe không khóc nữa xem sao. em từng chỉ ấn tượng với màn ngậm chuột của ổng già này:p:p
con dơi còn sống đo chứ không phải chuột cống đâu bác ạ.

Hạng B2
2/9/07
122
0
0
Em lôi thớt này lên....các bác tiếp đi....em đang sưu tập để ghi ra đĩa CD, bỏi vô xe lâu lâu nghe cũng phê lắm. Nhất là chạy xe 1 mình phê ác như con cá thác lác luôn......:D:D:D:D:D

Hạng B1
9/2/12
70
0
0
36
TP.HCM
otosaigon nói:
Chào các bác,

Thấm thoát gần 5 năm “gian khổ” từ khi lập gia đình, niềm đam mê nghe nhạc từ đó cũng chấm dứt, thay vào đó nào là bé Xuân Mai, các film hoạt hình hay film thiếu nhi v.v..chiếm hết thời gian sau giờ làm việc, hay các chương trình offline liên tục của OS..

Mấy ngày nay dọn nhà vô tình lấy ra trong thùng các CD lưu kho gần cả chục năm nghe lại và nhớ những kỷ niệm khi còn trẻ .. và lúc nào cũng đam mê những bản tình ca của nhạc Rock năm xưa..

Để ôn lại những kỷ niệm thời niên thiếu niên trươc khi "ký ức" năm xưa không còn còn lưu vào bộ nhớ..do quá tải .. :D em xin mạo muội lập Topic Rock on the OS.. để có thể cùng các bác trở về những thập niên 80-90 để chia sẽ những bài hát được xem là thời kim hoàng của thể loại nhạc Rock..
thank bac nhiều lắm..em thich rock lắm mà mấy hôm nay thấy mấy bác bàn về nhạc tiền chiến ko ah nen e ko dám chen ngang..!!!hihi...bác suu tâp toàn ballad top hit ko ah...hay lắm đó bác..!!^^

Tổng thống
5/6/07
354
18.199
93
Saigon
em khởi động lại bằng 1 MV rất đáng xem của Rock Việt nhá, mời các bác thưởng thức

[youtube]http://youtu.be/KJlxHtEfnHA[/youtube]

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
michaelkhoa nói:
em khởi động lại bằng 1 MV rất đáng xem của Rock Việt nhá, mời các bác thưởng thức
Hay lắm bác, cảm ơn bác đã share!:p
Trong đó có thằng em tui góp sức đấy (Anh Tuấn-Microwave).:)

Tổng thống
5/6/07
354
18.199
93
Saigon
được ủng hộ, em làm tiếp 1 bãi nữa đây :D...

cuộc sống là 1 chặng đường dài, khi ta dừng lại nghĩa là ta ko còn tồn tại...Dẫu biết vậy nhưng đôi khi ta cũng mỏi gối chùn chân...Hãy cảm nhận âm nhạc để hiểu rằng "the circle of life, another chance...another try".....Sống thì phải đấu tranh để tìm thấy cơ hội, để cuộc sống chúng ta sẽ thêm phần ý nghĩa...

[youtube]http://youtu.be/BPUy5oW_y10[/youtube]

đoạn cuối nghe phê lắm các bác, thấy sung sức hẳn lên

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/2/12
70
0
0
36
TP.HCM
thdwin nói:
Kansas - Dust In the Wind

Boston- More Than A Feeling
cho em góp vui nữa nha bác..em nghe bài này cua scorpion thấy chất rock nhiêu hơn..!!!h e mới biết là của Kansat đó..!!^^