Hạng B2
9/7/07
148
3.685
93
Hai Duong
RE: Rolls Royce đỏ

Trích đoạn: tenziketui

mua chánh hãng được mấy con mà đòi thị trường lớn:D
Em nghĩ VN mình mua chính hãng ít là do thời gian đặt hàng lâu quá, mà mấy bác nhà mình là cứ thích nóng sốt cơ[8D] Nên họ đi đường tắt cho tiện, chứ RR ở VN mình đắt hơn nước ngoài nhiều mà[:'(] Thử thuế thấp + thời gian đặt hàng nhanh xem: theo bác sẽ có bao nhiêu chiếc RR dc đặt hàng chính hãng trong một năm:D ko chừng VN là thì trường lớn nhất DNA chứ chả chơi:)

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Không lớn đâu các bác ạ. Thị trường VN chỉ sôi nổi trong mấy năm đầu thôi.
Đua xong thì mấy bác đại gia chán. Không có ai mua nữa.
GÌ gì chứ cái này em dám cược. Khoảng 2 năm nữa là mỗi năm về gigoir lắm 1 con chứ không đều như vắt chanh như thị trường Trung Quốc

[8|]nói chung chung lại thì vẫn chỉ mới khác nhau về màu sắc chứ chưa có sự khác biệt lớn lắm về nội ngọai thất

do đa số là xe cũ mua lại nên việc chọn lựa thay đổi cho xe trở nên khác biệt là 1 điều rất khó khắn

xe bên ấy nó ntn thì chấp nhận mua lại như thế ấy

tóm lại chịu chơi nhứt vẫn là RR 77L dám chơi theo con đường huy hòang nhứt

chính vì thế RR BD vẫn đình đám nhất trong số RR về VN

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn

Không biết em này rồi sẽ về đâu nữa ?Bác nào có hồ sơ về RR này chưa :D:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: VincentWindsor

[8|]nói chung chung lại thì vẫn chỉ mới khác nhau về màu sắc chứ chưa có sự khác biệt lớn lắm về nội ngọai thất

do đa số là xe cũ mua lại nên việc chọn lựa thay đổi cho xe trở nên khác biệt là 1 điều rất khó khắn

xe bên ấy nó ntn thì chấp nhận mua lại như thế ấy

tóm lại chịu chơi nhứt vẫn là RR 77L dám chơi theo con đường huy hòang nhứt

chính vì thế RR BD vẫn đình đám nhất trong số RR về VN

bác quên chiếc ở Bình Dương à???[8|] còn chiếc thảm lông gấu ở HP trước nữa, giờ vẫn nằm ở HH mãi nhỉ???[8|]

Hạng B2
23/4/08
152
1
0
45
TP.HCM

Gắn cho em nó cái biển: 99H-9999 mới đẹp! Xong rùi đi trốn giống em 66S-6666 mới xứng đôi vừa lứa:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:Dxe customize tùy theo mỗi người mà đòi nhanh? đặt thế nào người ta mới làm thế ấy. Oách là oách cái chỗ bắt tụi tây trình độ kỹ thuật cao nó ngồi may cái thảm để chân của mình, nhồi cái nệm, may cái ghế đặt mông của mình hoàn toàn theo ý mình!
Dàn lôgn thì giống chứ bên trong chả con nào giống hết. Đến gỗ ốp trong cùng một xe còn không có một vân nào giống nhau! Có từng ấy tiền + nếu thích thì chẳng ngại gì mà đặt chính hãng hết! có mỗi chiếc của Bác Diệp là chánh hãng send về, mấy con kia chủ yếu là xe lướt mà nói thị trường lớn thì ếch đòi to bằng con bò:D

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

Trích đoạn: tenziketui

:Dxe customize tùy theo mỗi người mà đòi nhanh? đặt thế nào người ta mới làm thế ấy. Oách là oách cái chỗ bắt tụi tây trình độ kỹ thuật cao nó ngồi may cái thảm để chân của mình, nhồi cái nệm, may cái ghế đặt mông của mình hoàn toàn theo ý mình!
Dàn lôgn thì giống chứ bên trong chả con nào giống hết. Đến gỗ ốp trong cùng một xe còn không có một vân nào giống nhau! Có từng ấy tiền + nếu thích thì chẳng ngại gì mà đặt chính hãng hết! có mỗi chiếc của Bác Diệp là chánh hãng send về, mấy con kia chủ yếu là xe lướt mà nói thị trường lớn thì ếch đòi to bằng con bò:D

bác cụ thể tí đi! em bó hiểu lun!:D! bác cứ nói thế! người ta có nhìu lúa thì ở đâu cũng thế thui! còn Vn mình có ít nhất là 2 con chính hãng chứ bác!:D

Hạng B2
19/6/07
359
3
18
Hà Nội
360.yahoo.com

mình chơi kém j Mẽo đâu.. chả qua là do cơ chế chưa thoáng thôi ..hehhe mấy năm nữa thuế xuống thì ai cũng đi RR hết :)):D