để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Tag em vô chi bs? Em đâu có biết gì về xe cộ đâu.

Tranh thủ hỏi bs khu Apak của bs giờ có miếng nào 200-300 m2 (đường lớn xíu cho dễ ra/vô xe) giá tầm 30 tỏi không? Em tính mua xây bt ở đỡ mấy năm chứ khu tt giờ kẹt xe quá. Tks bs.
Pm em số đt, CN dắt coi lun, đc khớp lệnh để em lấy ít tiền cò của ... ba má em sống tạm qua những tháng ngày thất nghiệp coi. :)

Hạng B1
18/7/17
93
7.211
83
Anh còn trẻ mà đi chi 2 chiếc đó nhìn già lắm. Cỡ tuổi anh làm chiếc Range Rover Autobiography đi. Mơ ước của 1 trung thanh niên bằng tuổi anh thu nhập 5tr/tháng

Hạng D
13/8/14
2.547
29.002
113
Chào các bác, mình tham gia diễn đàn đã lâu. Nhưng thi thỏang mới có dịp trao đổi với mọi người như vầy.
Hiện mình đang có nhu cầu thay đổi xe đang đi. Mình nhắm đến xe ngân sách khoảng 10 - 12 tỷ, trong đấy mình thấy có Rolls Royce Ghost I Serie xe cũ 2012 hoặc Mẹc S600 new. hiện tại mình 4x, gia đình cơ bản thôi, có 2 cháu nhỏ, thu nhập ổn định ~ 500tr/tháng. Bác nào có kinh nghiệm 2 chiếc xe này xin cho mình ít thông tin chia sẻ. Xin các bác góp ý giúp mình.
Tag em vô chi bs? Em đâu có biết gì về xe cộ đâu.

Tranh thủ hỏi bs khu Apak của bs giờ có miếng nào 200-300 m2 (đường lớn xíu cho dễ ra/vô xe) giá tầm 30 tỏi không? Em tính mua xây bt ở đỡ mấy năm chứ khu tt giờ kẹt xe quá. Tks bs.
Cty đìu tui lên quản lý 1 đồn điền, cấp cho tui biệt thự đồi thông và con xe 13 tỷ vầy
Rolls Royce Ghost I Series hay Mẹc S650

Tui từ chối. Họ kỷ lực tui bằng cách chỉ cấp căn hộ bason và con crv turbo!