Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/6/07
347
0
0
RE: ROLLS-ROYCE mới xuất xưởng tháng 12/07 đã có mặt tại SG

"Lên máy bay được 3 hôm rồi ,sắp về 3 em Rolls Royce ( 1 em màu đen đã về ), 1 em siu xe Lamborghini , 1 em Ferrari và 1 em aston martin nữa ,mời anh em đón đọc"
lang thang trên mạng liền thấy bác kevin_nguyen nói câu này mà em hết hồn, thật sao bá LƠ??,em farrari về chỉ còn làvấn đề thời gian,còn em lambo nữa mới fê chứ

Hạng B2
15/6/07
493
0
16
Sài Gòn

Giá cả hình như là 1 triệu 6 trăm ngàn mỹ kim lận đó, kinh khủng thiệt

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

23/1 tới em RR diệp lục cũng về cảng Tân Sơn Nhất.... trời, Tết này các bác ở SG ra đường chắc toàn gặp ... "bão" mất!:D

Hạng B1

kinh hoàng quá các bác những 1.6 triệu USA box các loại xe khác bây giờ là hot nhất OS hehe.

Last edited by a moderator:

Theo em vẫn chưa sành điệu, toàn tậu xe đắt tiền mà chưa có gu gì cả, chắc nhập về kinh doanh thôi. nếu là em em tìm cách nhập mấy chiếc Mustang , Jagủar đời đầu... 60-70 huyền thoại, giá cũng 1,2... triệu , chất hơn nhiều.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Người ta là doanh nhân chứ có phải dân chơi xe đâu bác

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: xdhungviet

Theo em vẫn chưa sành điệu, toàn tậu xe đắt tiền mà chưa có gu gì cả, chắc nhập về kinh doanh thôi. nếu là em em tìm cách nhập mấy chiếc Mustang , Jagủar đời đầu... 60-70 huyền thoại, giá cũng 1,2... triệu , chất hơn nhiều.
bi giờ đời 2003 còn không nhập về được chứ chưa nói gì đến xe đầu thập niên 60-70...:D:D...quá hạn 5năm thì không được phép nhập về việt nam rùi...hix

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Hôm nay e có vinh dự chui vào con RR đang làm thủ tục dưới cảng - thật là tuyệt vời, nội thất được ồp gỗ nhìn rất thẩm mỹ . Thảm trải sàn bằng lông cừu nhìn rất mền mại, mọi đường nét thật là tinh sảo .
Bấm remote mở cửa biểu tượng thiên thần với đôi cánh ngóc lên ở phía trước nhìn rất hiên ngang. Cửa chỉ cần khép nhẹ mô tơ sẽ đóng lại chặt ngay , ngồi trong xe không nghe thấy gì dù đã đạp ga lớn , tiếng nhạc thật tuyệt với ...
Giá invoice 330 k, theo tính toán của các bậc trưởng lão đi xe này một tháng sẽ mất khoảng 200 chai (tiền lãi ngân hàng, mất giá ....) đúng là đáng đồng tiền bát gạo
(Lay hoay mãi vẫn không pot ảnh được từ cài điện thoại cùi - mong các Bác đại xá)

Hạng B1
7/1/08
59
0
0
otosaigon.com

trời có thật là việt nam sắp có bugaty ko vậy
quá hoành tráng
như vậy thì dâu thua gì mấy tỉ phú trung đông

Status