Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere
RE: ROLLS-ROYCE mới xuất xưởng tháng 12/07 đã có mặt tại SG

Trích đoạn: otosaigon

Có 3 chiếc này rồi muốn mua thêm gì nữa nhỉ ?

Ước mơ của anh là tậu thêm một chiếc hàng Limit Edition của Bugatti. Trong lần ra mắt 5 chiếc hàng Độc Bugatti Pur Sang trong đợt triễn lãm FrankFurt vừa qua, anh đã đặt 1 chiếc, nhưng bị các đại gia Dầu Khí Trung Đông đấu giá và mua 1 lúc 5 chiếc! Nếu không thì dân Việt Nam chúng ta cũng đã có cơ hội chiêm ngưỡng 1 trong 5 trong những chiếc Bugatti độc nhất thế giới.

4 Hours after having launched to the worlds’ Media on the eve of the first Frankfurt Motorshow press day the five units of the special edition Bugatti Veyron 16.4 “Pur Sang” were sold.

The “Pur Sang” is based on one of the most legendary design elements of the Bugatti heritage, the tow-tone-theme. But instead of two paint colors two pur materials are used: carbon and aluminium.Thus emphasising the shape and the lines of the car in a new and dramatic way.

The Bugatti Veyron 16.4 “Pur Sang”, priced at 1.4 Mio. Euros (before Tax, delivery, etc.) represents the start of a new individualisation programme initiated by Bugatti Automobiles S.A.S. in order to satisfy increasing customer demands for personal and bespoke options.
không tậu được Pur sang thì làm một em veyron 'thường' thôi cũng kinh lắm rồi bác ợ. Khâm phục bác quá...

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: otosaigon

Vnexpress hôm nay cũng báo ngày 23/1 tới sẽ có ... "bão" típ! RR màu diệp lục cũng về cảng Tân Sơn Nhất! oái chời......!

Vậy đây mới là chiếc RR đẳng cấp "chính ngạch" đầu tiên ở VN :D! còn chiếc diệp lục được báo chí bơm sẽ về trong tháng 12 coi bộ mất ngôi quán quân rồi!

Đầu tuần tới chiếc RR sẽ lấy BS và hy vọng sẽ có Series ảnh RR đẹp trong vài ngày tới, ngoài ra đến cuối tuần là chiếc Ferrari F430 Spider cũng sẽ có mặt tại Sài Gòn để gặp người "anh em" F430 có mặt cách đây vài tháng và có thể lại "sống chung" 1 chuồng! :D
Sạx, sao nhiều xe thế sao đi hết, 1 chuồng tới 4-5 cái siêu xe, còn nhiều chuồng không mà chẳng có xe. Chắc quả này phải xuất ngoại học cách ăn trộm xe rùi ... rình :D

Hạng C
22/7/07
927
0
16
Ninh Binh

Em thì em ko đồng ý kiểu SX của hãng này ....hhehe giết nhiều động vật quá ....

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Trích đoạn: hino_57k6886

các Bác cứ đọc báo vnexpress ngày 20/01/2008 sẽ biết về chủ xe ngay đó mà !!!http://vnexpress.net/Vietnam/Kinh-doanh/2008/01/3B9FE8AF/

Sao các bác khoái tranh cãi và tìm hiểu về người chủ của những chiếc xe này làm chi...Chúng ta tham gia diễn đàn này là để trao đổi những kiến thức hiểu biết về xe hơi cũng như chiêm ngưỡng vẻ đẹp của các con xe này....Thiết nghĩ những thông tin như chủ xe này là ai , là đại gia nào.... thì không nên xuất hiện trong diễn đàn vì nếu cứ bàn tán về những thông tin đó thì diễn đàn này giống như là một diễn đàn để "tám" chứ không phải là nơi trao đổi giao lưu học hỏi của những con người mê xe hơi.....

Vài dòng tâm sự cùng mọi người...

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em RR này hơn 3 tấn mà sao em xe nâng bé tí thế kia nâng mà không sợ bị nhổng đít sao ta[8|]
Bấy nhiêu em RR về rồi, so với Maybach thì cũng đủ thấy em nào được chuộng hơn, đẳng cấp hơn, và các bác nào khi xưa tranh luận trong thread RR vs MB không biết bây giờ đã thay đổi quan niệm chưa:D
Không biết khi nào có MC 12, SLR, em enzo hiếm hoi nào đó hoặc là Nightmare techart Carrera GT xuất hiện ở vn mình:D

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31

Trích đoạn: tenziketui

em RR này hơn 3 tấn mà sao em xe nâng bé tí thế kia nâng mà không sợ bị nhổng đít sao ta[8|]
Bấy nhiêu em RR về rồi, so với Maybach thì cũng đủ thấy em nào được chuộng hơn, đẳng cấp hơn, và các bác nào khi xưa tranh luận trong thread RR vs MB không biết bây giờ đã thay đổi quan niệm chưa:D
Không biết khi nào có MC 12, SLR, em enzo hiếm hoi nào đó hoặc là Nightmare techart Carrera GT xuất hiện ở vn mình:D
e nghĩ chậm nhất thì khoảng năm sau cũng về 2 trong 4 e này[8|],chỉ kô có đường chạy mà phải đến đêm khuya nẹt mấy bô rồi đem về ngủ thui:D:D

Tập Lái
29/9/07
18
0
0

Một chuồng mà sao nhốt nhiều động vật thế nhỉ. Em chả có chuồng mà cũng chả có con nào. :((

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

ôi thật là kinh khủng ! siêu xe cứ về kiểu này chắc chết wá ! khâm phục mấy bác này wá !

Hạng D
29/3/07
1.807
643
113
vnexpress.net

MÈn ơi , giờ VN mình gần như đủ hết các lọa khủng long rồi

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: Giang_Coi

Trích đoạn: hino_57k6886

các Bác cứ đọc báo vnexpress ngày 20/01/2008 sẽ biết về chủ xe ngay đó mà !!!http://vnexpress.net/Vietnam/Kinh-doanh/2008/01/3B9FE8AF/

Sao các bác khoái tranh cãi và tìm hiểu về người chủ của những chiếc xe này làm chi...Chúng ta tham gia diễn đàn này là để trao đổi những kiến thức hiểu biết về xe hơi cũng như chiêm ngưỡng vẻ đẹp của các con xe này....Thiết nghĩ những thông tin như chủ xe này là ai , là đại gia nào.... thì không nên xuất hiện trong diễn đàn vì nếu cứ bàn tán về những thông tin đó thì diễn đàn này giống như là một diễn đàn để "tám" chứ không phải là nơi trao đổi giao lưu học hỏi của những con người mê xe hơi.....

Vài dòng tâm sự cùng mọi người...
Tất nhiên là ko nên đàm tiếu về chủ xe .
Nhưng bác ạ. Chiếc RR này ko khác chiếc cũ trước là mấy nên ko ai muốn bàn về xe nhiều.
Mà quả thực thì chuyện nhập xe thế này - mối quan tâm đến chủ xe là chính !

Status
Không mở trả lời sau này.