Hạng D
11/5/09
1.048
2.947
143
Đi ăn tối:
  • Nem nắm 1 ngon!
  • 1 thố ếch om cực ngon!
  • 1 dĩa xách bò xào dứa!
  • 1 dĩa đậu phộng nấu .
  • Bia Hn 10 chai
@Tổng 530k
Ngon lành!
Anh Tư cho em hỏi, cái quán này ở Yên Bái chõ nào với. Tụi em chuẩn bị có ghé Yên Bái. Cám ơn anh

• Love
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.319
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Anh Tư cho em hỏi, cái quán này ở Yên Bái chõ nào với. Tụi em chuẩn bị có ghé Yên Bái. Cám ơn anh
Mình nhớ là : Ở ks Hào Gia tp Yên Bái, ra cổng, băng qua bờ trái hồ Hào Gia , đi theo QL 37 tới cây xăng ... tới quán.
Phải nhờ @nanb@American Standard chỉ mới đúng được! (Mình bị não tai biến mới lành, quên hết trơn!)

• Love
Reactions: phamtan
Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
Mình nhớ là : Ở ks Hào Gia tp Yên Bái, ra cổng, băng qua bờ trái hồ Hào Gia , đi theo QL 37 tới cây xăng ... tới quán.
Phải nhờ @nanb@American Standard chỉ mới đúng được! (Mình bị não tai biến mới lành, quên hết trơn!)
Ngay quảng trường trung tâm hội nghị Yên Bái rẽ phải qua Nguyễn Tất Thành (không phải QL37), đi dọc NTT qua cây xăng vài căn bên phải. Lẩu ếch Khánh Đồng thì phải.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.319
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Ngay quảng trường trung tâm hội nghị Yên Bái rẽ phải qua Nguyễn Tất Thành (không phải QL37), đi dọc NTT qua cây xăng vài căn bên phải. Lẩu ếch Khánh Đồng thì phải.

• Love
Reactions: phamtan
21/9/11
1.663
31.408
113
Đúng đường Nguyễn Tất Thành, khu này nhưng em không nhớ tên quán, Bác ghé xem quán nào có mấy món trên là đúng.
Giá 530 là có bo thêm 30-50k gì đó em quên rồi.
Rong chơi xuyên Việt với Exiter135

Chỉnh sửa cuối: