Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Không nên xem cách đặt cược như con bạc khát nước là một phát kiến ... cổ tức nhận trên sàn với thị giá điều chỉnh tương ứng thì chả được quái gì hết...vãi Opla. Mình chỉ nghĩ vậy chắc là sai , còn di nhiên thích thì cứ ôm thôi nếu coi đó là bí kíp để kiếm lãi..hihihi
Mua giá 10k năm 2009, bán 23k năm 2018. Cổ tức đều như vắt chanh, năm 14 năm 15 năm 17%. Anh tự tính đi nhen. Chưa kể có thời điểm giá xuống 5k mà em không có xèng xúc thêm để tăng lợi suất nhen.

Haizzz... anh bảo thủ thật chứ ko đùa. Hoy em chán nói dồi!

• Like
Reactions: chicong16
Hạng C
5/2/07
674
2.042
93
Sài Gòn
Ok thôi cũng chán nói rồi..trong ck chỉ có đúng và sai làm gì có bảo thủ hay không , nó không thể đúng và chả có y nghĩa gì vì....vv.! thế là đủ. Thôi stop.

Hạng C
5/2/07
674
2.042
93
Sài Gòn
Mua giá 10k năm 2009, bán 23k năm 2018. Cổ tức đều như vắt chanh, năm 14 năm 15 năm 17%. Anh tự tính đi nhen. Chưa kể có thời điểm giá xuống 5k mà em không có xèng xúc thêm để tăng lợi suất nhen.

Một phát kiến vĩ đại mà không ai biết :) ,thôi không tranh luận làm gì mà hihi cứ vui đi...ck bao năm qua vẫn vậy!

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Một phát kiến vĩ đại mà không ai biết :) ,thôi không tranh luận làm gì mà hihi cứ vui đi...ck bao năm qua vẫn vậy!
Em chả phải vĩ nhân, em toàn đi học lóm của vĩ nhân khác hoy. Anh chưa được học thì nên học đi để mở mang tầm mắt như em nhen.

Hạng C
5/2/07
674
2.042
93
Sài Gòn
Em chả phải vĩ nhân, em toàn đi học lóm của vĩ nhân khác hoy. Anh chưa được học thì nên học đi để mở mang tầm mắt như em nhen.
Em giỏi chả là đã tính rõ việc ôm dài hạn và lấy cổ tức ....anh chỉ hy vọng là cách trên không làm nhiều người đọc xong phải lao đao vì ảo tưởng kiếm ln kiểu trên , mình thấy hết sách để học rồi nên đã đốt sách ... ck bao đời qua chỉ có nhiêu đó có gì khác đâu nào :)

tvh confirmed
Hạng B1
25/10/06
92
1.418
113
Những gì chị Ola đang làm anh hdtrang đã trải qua, nhớ ngày nào anh hdtrang ôm mỗi CSM... theo cach chị Ola đang chia sẻ. ( hàng trăm ngàn cp CSM).

Hạng C
5/2/07
674
2.042
93
Sài Gòn
Những gì chị Ola đang làm anh hdtrang đã trải qua, nhớ ngày nào anh hdtrang ôm mỗi CSM... theo cach chị Ola đang chia sẻ. ( hàng trăm ngàn cp CSM).
Anh biết rõ mình? Xin anh giới thiệu về anh để được chào anh một tiếng nhỉ. Cách này mình cảm thấy có cái gì đó sai sai ngu ngu như kiểu đọc sách bị xé mất vài trang chính vậy:)

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Em làm từ 2009, ôm tới tới T2.2018 mới sút ạ. CSM em ko ôm nên ko rõ ảnh ôm thời điểm nào? Giá vào cash là bao nhiêu? Lợi suất bao nhiu? Quan trọng phải bắt được giá để tối đa hóa lợi suất so với lãi suất NH nữa, chứ ko phải giá nào cũng đc.

tvh confirmed
Hạng B1
25/10/06
92
1.418
113
Cuộc tranh luận của 2 anh chị đều đứng trên 2 phía khác nhau và ko có điểm chung, Chỉ chia sẻ thêm thông tin là anh hdtrang rất kinh nghiệm và từng làm như vậy nên hdtrang chia sẻ để chị hiểu rõ và thấu hiểu.