Hạng B1
28/12/22
56
3.250
83
33
Kaka dự tính đi cung đó thôi còn thông qua ý kiến phu nhân. Sáng nay mấy ông bạn hội đi trước 4h sáng lên cao tốc đã than trời.
Chạy 6h mới tới hàm thuận nam kẹt xuân lộc khủng khiếp bác nên cân nhắc ngày đi trể xíu.
Mới 4g sáng đã kẹt dữ vậy hả anh Ben

Hạng C
20/9/19
558
1.323
93
44
Nó chưa cho lưu thông là thứ nhất
thứ 2: bác thấy video trên báo trên mạng là mấy đoạn đẹp thôi, chứ ngoài đời k biết là nó trải nhựa liền tới bình thuận hay chưa hay đang chạy lại tới đoạn đang cào đất là vỡ alo
Thứ3: coi chừng đang chạy tụi công trường bắt quay lại

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Sáng hôm qua (23 ông công) em xuất phát 5h tại quận 9. Nên cao tốc long thành ối giời ơi. Sao đông xe thế. Các pác về quê đông quá.
Đường qua phú yên, bình định nói chung chạy tạm.
cao tốc tuý loan con mịa gì đó nó làm em hút chết. Vào cao tốc đà nẵng xe báo dầu còn chạy được hơn 200km. Phi vô rồi vào luôn tuý loan. Ối giời ơi. Đường rất đẹp, ko 1 bóng người. Dài hun hút, googlemaps, vietmaps chưa hiển thị. Đi nửa đường xe báo hết dầu. Dừng lại mấy ông xe cuốc đậu bên đường xin dầu mà chủ nhật mấy anh nghỉ sạch. Dừng xe nhảy qua hàng dào gọi nhà dân coi mua dầu ở đâu. Anh phán cứ đi thẳng hơn 60km nữa là ra hết đường sẽ có cây dầu. Moá sợ vãi. Cứ phi liều tới đâu thì tới vậy mà con bán tải nó vẫn lết hết được cái cao tốc. Cảm giác hôm nay chạy cái cao tốc nó dài khủng khiếp.
- các pác đi vào đường này nhớ kiểm tra xăng dầu, kiểm tra xe nhé. Vô đó ko có sóng điện thoại luôn. Xe hư chỉ có ngồi khóc tới tết

Chỉnh sửa cuối:
Sáng hôm qua (23 ông công) em xuất phát 5h tại quận 9. Nên cao tốc long thành ối giời ơi. Sao đông xe thế. Các pác về quê đông quá.
cao tốc tuý loan con mịa gì đó nó làm em hút chết. Vào cao tốc đà nẵng xe báo dầu còn chạy được hơn 200km. Phi vô rồi vào luôn tuý loan. Ối giời ơi. Đường rất đẹp, ko 1 bóng người. Dài hun hút, googlemaps, vietmaps chưa hiển thị. Đi nửa đường xe báo hết dầu. Dừng lại mấy ông xe cuốc đậu bên đường xin dầu mà chủ nhật mấy anh nghỉ sạch. Dừng xe nhảy qua hàng dào gọi nhà dân coi mua dầu ở đâu. Anh phán cứ đi thẳng hơn 60km nữa là ra hết đường sẽ có cây dầu. Moá sợ vãi. Cứ phi liều tới đâu thì tới vậy mà con bán tải nó vẫn lết hết được cái cao tốc. Cảm giác hôm nay chạy cái cao tốc nó dài khủng khiếp.
- các pác đi vào đường này nhớ kiểm tra xăng dầu, kiểm tra xe nhé. Vô đó ko có sóng điện thoại luôn. Xe hư chỉ có ngồi khóc tới tết

nếu trong 47 năm qua, Việt Nam mình sử dụng toàn bộ Tổng thu Ngân sách Quốc gia Việt Nam của 47 năm chỉ để chi Đầu tư cho Hệ thống Giao thông Đường bộ của Việt Nam,
thì hiện nay đâu còn những cảnh người Dân gặp phải những trắc trở khi tham gia giao thông như anh vừa kể lại, phải không anh?

Hạng D
21/9/04
1.361
9.060
113
Saigon
www.dongbich.com
hi vọng trc Tết 3 ngày công lộ áp tải cho xe 4B chạy 1 chiều hướng về p. Bắc bao 40km/h như cao tốc Trung Lương Mỹ Thuận thời chống Pháp đã từng

Hạng C
9/6/10
865
987
103
Ajinomoto Việt Nam
Em đọc bài của bác xong tự tin đi vô cam lộ la sơn. Đường đông vãi đạn ra. Ko có con lươn đi nín thở luôn

• Like
Reactions: 0989981006
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Em đọc bài của bác xong tự tin đi vô cam lộ la sơn. Đường đông vãi đạn ra. Ko có con lươn đi nín thở luôn
Vậy là pác đi sau em. Cao điểm các pác về quê. Em đi ko 1 bóng người. Xe thì báo ko còn giọt dầu nào. Sợ vãi ra

• Like
Reactions: lttaihus