Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Lâu lắm rồi chưa Cafe sáng giao lưu cùng xóm.
Cho em đề xuất sáng Chủ nhật 15/05/2016. Bác/ Mợ nào sắp xếp được, hẹn nhau Cafe giao lưu cũng như có dịp gặp gỡ các Bác mới gia nhập XNL (hy vọng các Bác í sắp xếp được).
Địa điểm: Cùng bóng bàn chọn địa điểm (riêng em dưới 20 Km là vô tư, nếu chọn khu vực Bình thạnh, Gò vấp, Phú nhuận, Thủ đức thì trúng tủ vì gần nhà).
Ưu tiên quán rộng rãi, có chỗ đậu xe để các Bác/Mợ thỏa mái chọn phương tiện di chuyển.:3dcuoi:
P/S: HP Miu vừa đặt làm xong Logo của xóm. Nhân thớt cafe này, HP sẽ gởi Logo OS.XNL cho Bác/Mợ nào thích. Thanks HP Miu nhiều.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sau nhiều ngày hóng chờ các Bác/các Mợ chỉ giúp quán để tụ tập, nhưng không thấy.
Vì vậy cho em mời về quán Cafe Sông Quê nhé (Quán nhậu Nghinh Phong Quán cũ mà có lần XNL chúng ta đã tổ chức Offline ở đây, lần đó không có em).
Địa chỉ: 209/37/20 Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh.
Rủ rê cafe giao lưu và nhận Logo OS.XNL sáng Chủ nhật 15/05/2016

Chỉnh sửa cuối:
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Em yếu trong người nên không dám ra đó đâu. Ở đó cafe mắc quá không đủ tiền trả bị bắt lên xe buýt thì....:3dleluoi:
Cafe cóc Hàn Thuyên, chung với nhóm cựu OSPD, cạnh nhà thờ Đức Bà 15k cafe sạch.
Đậu xe, chổ chơi bao la.
Ghế nhỏ, phù hợp với tiêu chí xnl, lâu lâu còn được ngắm biểu tình.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Cafe cóc Hàn Thuyên, chung với nhóm cựu OSPD, cạnh nhà thờ Đức Bà 15k cafe sạch.
Đậu xe, chổ chơi bao la.
Ghế nhỏ, phù hợp với tiêu chí xnl, lâu lâu còn được ngắm biểu tình.
em thấy chỗ này trung tâm cũng hay mà giá chấp nhận được...
chỉ hiềm không biết các bác yêu quê hương đất nước quá nhiều có chọn giờ vàng này để biểu dương lực lượng không... em chủ trương bất bạo động, chỉ thích đấu trang nghị trường, không thích động thủ động mỏ :(...

• Like
Reactions: BJerry and thinhsve
Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Thôi Bác Truong195 ui. Mấy ngày này Chủ nhật mà ra khu trung tâm thì chưa chắc đã về nhà được. Tụi cơ hội đang rình rập và chờ sẵn các con mồi.
Theo em nên tránh khu trung tâm đang diễn tuồng. Nguy cơ cao giống ăn cá đặc sản biển QB vậy.

• Like
Reactions: BJerry