Tập Lái
15/11/13
1
9
8
nhiều khả năng chủ nhật này lên đà lạt có cv tiền trạm trước , hic hem biết chạy đèo nên có ông anh chạy giùm

Hạng B2
4/2/12
358
45
28
Cac bac ben GMFC bon e cung đi ngay 20-22/12 ve va tap trung o đo Metro quan 2 luon... Ben e đc 5 xe ko ngo cung co cac bac cung chung ngay đi... Cac bac cho e hoi cac bac co đi đuong TL 713-766 ko cac bac

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/4/11
321
54
28
47
Vui ghê, thích lắm nhg cuối năm thì báo cáo lại báo cáo, hy vọng mọi ng đi chơi vui

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
ghost_bin nói:
Cac bac ben GMFC bon e cung đi ngay 20-22/12 ve va tap trung o đo Metro quan 2 luon... Ben e đc 5 xe ko ngo cung co cac bac cung chung ngay đi... Cac bac cho e hoi cac bac co đi đuong TL 713-766 ko cac bac

Dạ Thank bác ghot_bin anh em tập trung tại Metro 5h30 không biết cùng giờ và cùng hướng mấy bác không nữa , vì lần này em giao cho anh Hai của tụi em là bác QDC dẫn đường đi Đèo Gia Bắc tránh đoạn đường xấu từ Bảo Lộc ạ hy vọng chung đường
với mấy bác cho vui luôn nhỉ ?

kimsonly nói:
nhiều khả năng chủ nhật này lên đà lạt có cv tiền trạm trước , hic hem biết chạy đèo nên có ông anh chạy giùm
Dạ Thank bác nhiều nhen sẵn bác bác Ghé nói Cô Mai 1 tiếng cho cổ yên tâm và bác coi giùm em chổ đậu xe hơn 10 chiếc ok không nhé bác thank bác rất rất là nhiều ạ .
mgp nói:
Hôm nay vào mới thấy.2L+2N+1 bé tí

Dạ vậy em lấy giùm cho bác Hùng 1 Phòng nữa nhé , em sẽ call đặt phòng ngay .

minhhcc nói:
Vui ghê, thích lắm nhg cuối năm thì báo cáo lại báo cáo, hy vọng mọi ng đi chơi vui

Anh Minh ráng đu theo tụi em 1 chuyến đi , công việc giao lại cho lính làm đi ấy mà chứ ôm hoài mệt lắm á anh trai , Thank kiêu anh vụ hôm bữa xin công an Quận 5 giùm cho bạn của em nha he he .

vpabankcf nói:
Ôi vui quá mà không đi được, ngày đó em lại đi Phú Quốc rồi bác Khactrung

Dạ vậy dịp sau bác nhất định tham gia cùng tụi em nha .

Hạng B2
4/2/12
358
45
28
Dạ bên em là ngày mai định off hướng đi ở Vuvuzela xem hướng đi nào ấy.. bên em cũng là 5g30 tập trung luôn.. Em cũng muốn đi Đèo Gia Bắc.. Để mai bóng bàng xem mấy bác kia đi hướng nào...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
ghost_bin nói:
Dạ bên em là ngày mai định off hướng đi ở Vuvuzela xem hướng đi nào ấy.. bên em cũng là 5g30 tập trung luôn.. Em cũng muốn đi Đèo Gia Bắc.. Để mai bóng bàng xem mấy bác kia đi hướng nào...
Á sao bác cũng off Vuvu à he he .

Hạng B2
4/2/12
358
45
28
khactrung nói:
ghost_bin nói:
Mai bác rảnh thì ra Vuvuzela Nguyen Binh Khiem với tụi em ạ.. 7g bàng việc đi Đà Lạt làm vài tháp Tiger hjhj

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
ghost_bin nói:
khactrung nói:
ghost_bin nói:
Mai bác rảnh thì ra Vuvuzela Nguyen Binh Khiem với tụi em ạ.. 7g bàng việc đi Đà Lạt làm vài tháp Tiger hjhj
Dạ em đu được em ra nhé hi hi .