Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Không bik có Bác nào định đi xem triển lãm hem? Hẹn đi chung cho vui. Sẵn đem theo máy ảnh chụp hình người đẹp. Nghe đồn năm nay có mẫu tây nữa kekeke

Lịch để các Bác tiện thu xếp

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/8/11
1.665
10.328
113
Bien Hoa-Dong Nai
em cũng định cuối tuần nè, thứ bảy không bận bịu trưa lên, đi mấy vòng, làm vài chai rồi zìa.

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
Em mới đi moto show về nè ... Rất nhiều mẫu người nước ngoài xinh tươi cùng các mẫu Việt Nam .. Xem xong về chảy máu cam hết các bác ạ..hehe..1 tý em đưa hình lên bên thớt Nhiếp ảnh các bác vào xem thử nhé...hehe

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
ThanhMagna nói:
Em mới đi moto show về nè ... Rất nhiều mẫu người nước ngoài xinh tươi cùng các mẫu Việt Nam .. Xem xong về chảy máu cam hết các bác ạ..hehe..1 tý em đưa hình lên bên thớt Nhiếp ảnh các bác vào xem thử nhé...hehe
Hồi hộp với bác đó:D

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
chauhungvnpt nói:
ThanhMagna nói:
Hồi hộp với bác đó:D
Em cũng cờ show diễn của Bác Thành...;)

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Hum qua mình đi VNMS. Đang sờ sờ cái xe tự nhiên có cái thằng nào đó đeo cái thẻ kiu em xích ra giống như ra lệnh vậy. Em chuẩn bị chửi nó rùi nhưng có thằng con đi theo nên thoai. "Sợ mất hình tượng người cha gương mẫu của nó hihi". Muốn chụp hình nguyên chiếc xe thì nói với người ta đàng hoàng. Xua ta kiểu đó có ngày bị chửi ráng à. Em đang soạn hình rảnh up lên box hiếp ảnh cho sôm kekeke.