Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Bác caheo biết những địa điểm "tiềm ẩn" nào khác ở khu vực Huế-ĐN-HA không khai sáng thêm để em mò tới xem sao bác!
Không bác. Em chỉ biết có thế thôi ah:3dcuoi:

Hạng D
3/12/09
4.125
12.259
113
Không bác. Em chỉ biết có thế thôi ah:3dcuoi:
Sẵn đây e hỏi bác caheo và các bác: trước đây, em có người quen ở Quy nhơn tặng một cặp chã lụa thơm ngon nhớ đời, em vẫn còn lưu luyến mùi vị của nó đến giờ:). Nếu có time nhiều, em định tham quan nhiều địa điểm rất đẹp của Tp biển này, sẵn tìm mua món chã lụa này nhưng kg biết tiệm/ lò chã gia truyền nào ở QN bán.
Các bác biết chỉ giùm em nhé!

• Like
Reactions: tntv
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Sẵn đây e hỏi bác caheo và các bác: trước đây, em có người quen ở Quy nhơn tặng một cặp chã lụa thơm ngon nhớ đời, em vẫn còn lưu luyến mùi vị của nó đến giờ:). Nếu có time nhiều, em định tham quan nhiều địa điểm rất đẹp của Tp biển này, sẵn tìm mua món chã lụa này nhưng kg biết tiệm/ lò chã gia truyền nào ở QN bán.
Các bác biết chỉ giùm em nhé!
Em thua.

2/3/14
1.327
1.287
113
Hè này bác Men k đi mà đi tết đổi k khí xem bà con mình ăn tết ra sao cũng hay, e dự lúc bác đi thì quán xá ven đường cũng ít, trên đường ql1 xe vắng chạy vi vu, tiếc là e vừa làm cung này hôm hè rồi k thì đi với bác cho vui có bạn đồng hành lúc e đi ql1 như đại công trường.... nay chắc là ngon rồi... Chúc bác và gia đình đi chơi vui, khõe nhé...:)

• Like
Reactions: Man_of_Cars
Hạng B2
18/6/09
379
30
28
Em dự định cũng làm 1 chuyến lộ trình SG - Huế - ĐN - Q.Nhơn - Phan Rang - SG. Dự kiến đi ngày 28AL, về nhà ngày mùng 5, chuyến đi theo Đường HCM , chuyến về QL1. Bọn em đi 3 xe, đang lo chuyện ăn ở tham quan thì gặp thớt của bác chủ. Em sẽ tham khảo lịch trình của bác và nếu được sẽ giao lưu nhé bác.

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
ngày 7: Quy nhơn – Nha Trang (220km) - Thứ Sáu 12/2 (mùng 5 tết)

Bác chủ tính xem lúc đi về từ quy nhơn - Nha trang, bác đừng ghé NT, tới QL 26 (qua phú yên, còn vài chục km tới NT) rẻ QL26 hướng về BMT, ghé nhà mình chơi ở đêm nhậu. năm nào mình cũng về quê vợ ăn tết, xong ae mình cùng vào SG hay từ BMT qua Dalat 198 KM nữa.

Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Em dự định cũng làm 1 chuyến lộ trình SG - Huế - ĐN - Q.Nhơn - Phan Rang - SG. Dự kiến đi ngày 28AL, về nhà ngày mùng 5, chuyến đi theo Đường HCM , chuyến về QL1. Bọn em đi 3 xe, đang lo chuyện ăn ở tham quan thì gặp thớt của bác chủ. Em sẽ tham khảo lịch trình của bác và nếu được sẽ giao lưu nhé bác.
Em có thể hỗ trợ bác tại Phan Rang. Hy vọng gặp bác vào mấy ngày xuân tại quê em !