Hạng C
11/2/09
628
547
93
218 con ngựa đó em :)
E90 sedan ngoại trừ M3 ko tính, khủng nhất vẫn là con 335i inline 6 cylinder - 306 hp !
Horse Power bác nói Chưa khủng nhất đâu, 302 hay 306 là khi e90 sử dụng máy n55 cải tiến từ n54 nhưng do k hiệu quả nên năm 2010 dùng lại máy n54 và cải tiến turbo (y chang máy 535i) và cho ra cs cực đại 316 cùng torque 450Nm thay vì 400 như n55.
Riêng máy n54 nếu được tuned đúng cách sẽ cho ra cs trên 500hp và torque gần 700Nm.

Tập Lái
11/2/16
21
5
3
40
Thân mời anh em E46 tụ tập ở Q7 ( khu mỹ kim ) cafe tám chuyện cho vui.
Trên tinh thần vợ già hay đau ốm, nên họp mặt chia sẻ với nhau kinh nghiệm bảo trì, bảo dưởng, chỉ gara chuyên trị món nào ...
Ngoài ra share nhau những món đồ nho nhỏ ( người cần, người thì bỏ không )
Và chia sẻ nhau những món đồ chơi ( đề can, đèn đóm ...)
Dự kiến Chủ nhật ngày 17/8/2014 tầm 8 giờ sáng.
Địa chỉ và đường đi cụ thể vì để tuần này mình sẽ đi lại lần nữa rồi ghi lại chi tiết cách đi cho những anh em ở xa đến. Biết cách đi cho chắc ăn.

Mình chỉ "ăn tục , nói phét" thôi. Chả có kinh nghiệm gì. Chỉ hô hào cho có tụ để anh em E46 tụ tập giao lưu làm quen.
Nên rất cần những anh có kinh nghiệm tham gia , tư vấn này nọ cho những anh em mới chơi xe.

_ Anh em nào có máy hay thiết bị test xin mạng theo để có gì check lổi cho các xe anh em khác.
_ Anh em nào có đồ nghề cứ mang theo để làm những có linh tinh có thể .

Anh em E46 nào có thể đi, xin ghi lại thông tin và số fone có gì còn í ới nhau . Cần món gì, hoặc xe có bệnh or triệu chứng gì hay mong muốn gì ...để anh em khác có đồ hay có thể giải quyết hay gì gì ..mà chuẩn bị đồ hay thông tin ...[/QUÔTE]
2016 có off ở đâu thì cho e tham gia với nhá!