Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Bác Chuotlem máu caravan nhỉ. Hiiii, biết thế em rủ bác đi cung này (em mới thực hiện xong): Hanoi- Việt Trì- Tuyên Quang- Hà Giang- Lũng Cú- Cao Bằng- Bản Giốc- Hồ Ba Bể- Bắc Kạn- Thái Nguyên- Hanoi.
Đầu tháng 6 này gia đình em phi cung Đông bắc 30+ ngày. Nóng ruột lắm rồi. Kaka.
Bác @Nissan89 có gì chia sẻ vs em không? Thanks bác.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Đầu tháng 6 này gia đình em phi cung Đông bắc 30+ ngày. Nóng ruột lắm rồi. Kaka.
Bác @Nissan89 có gì chia sẻ vs em không? Thanks bác.

Cung phiá bắc gồm: Đông Bắc, Tây Bắc và Việt Bắc. Trong đó Việt Bắc (em vừa đi xong) là khủng nhất.
Bác có 30 ngày thì dư sức làm đủ hết 3 cung này.
Trong chuyến vừa rồi, em khám phá đuợc 1 con đuờng ven hồ Ba Bể rất thú vị (ko có trong bản đồ) và chỉ khuyên dùng cho xe 4x4. Nếu bác có đến rừng quốc gia Ba Bể thì em huớng dẫn chi tiết để bác khám phá.

• Like
Reactions: caheo
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Cung phiá bắc gồm: Đông Bắc, Tây Bắc và Việt Bắc. Trong đó Việt Bắc (em vừa đi xong) là khủng nhất.
Trong chuyến vừa rồi, em khám phá đuợc 1 con đuờng ven hồ Ba Bể rất thú vị (ko có trong bản đồ) và chỉ khuyên dùng cho xe 4x4. Nếu bác có đến rừng quốc gia Ba Bể thì em huớng dẫn chi tiết để bác khám phá.
Em sẽ nghiên cứu lộ trình, nếu đi ven hồ Ba Bể- nhà nghỉ Hoàng Nguyên em sẽ alo bác. Thanks bác @Nissan89

Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Thèm quá mà em chưa tìm được anh em nào máu như bác Nissan89 cả.

Hạng C
17/2/11
861
79
28
Cho em xin chi tiết đi đứng, thời gian "đủ" để đi từng cung, được không bác.
Từ Nam, vác xe đi/về Hà nội ít nhất là 6 ngày rồi, nên em chưa biết bi nhiêu thời gian là đủ.
Thanks bác trước :)

Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Hiện tại đã có 14 xe tham gia, 2 Mit PS, và có thể 6-8 xe của đoàn khác sẽ nhập đoàn đi chung. Các bác nào máu thì PM inbox cho em cai email và số điện thoại nhé.