Hạng C
30/6/08
663
0
16
48
TPHCM
nhavui.com.vn
Qúa phê....
Cám ơn những tư vấn, giúp đỡ, quan tâm tận tình của các thành viên OS
Cám ơn những người bạn đồng hành tuyệt vời..

...
Hôm qua các bác O S HN chu đáo quá, , uống cũng kinh..

Hạng D
28/7/08
2.284
3.716
113
Không biết nói gì hơn... Thật tuyệt vời!

Xin cám ơn tất cả!

- Xin cám ơn Ông Trời đã cho Đoàn các ... kiểu thời tiết để trải nghiệm.

- Cám ơn A Kiên HDV và các công sự.

và ...

pqm7777 nói:
...
Chân thành cám ơn sự đón tiếp chu đáo của ACE thành viên OSHN đối với tất cả thành viên đoàn leo núi Fansipan.
...
Cám ơn những cuộc điện thoại , tin nhắn động viên & hỏi thăm của ACE OSer từ khắp nơi gửi về cho ACE thành viên đoàn

...
Cuối cùng xin cám ơn các bạn đồng hành .

...

Mong sớm được gặp lại tất cả các bác trong chuyến đi gần nhất.
...
(mượn lời 777 nhé)

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Sáng nay việc em muốn làm nhất nhất nhất là mở diễn đàn để xem tình hình ở nhà như thế nào và cùng chia sẻ khoảnh khắc chinh phục đỉnh Fansipan mà giờ này em vẫn còn cái cảm giác lâng lâng với nó. Thật không ngờ là nhận được thật nhiều, thật nhiều lời chúc mừng của các Bác. Một cảm gíc thật là Dô-mốt-sờ!:D

Xin cám ơn những người bạn đã cùng đồng hành, cùng ăn, cùng ngủ, cùng uống, cùng chia sẻ những cảm giác trên đỉnh vinh quang với em. Những ngày ngắn ngủi vừa qua có lẽ sẽ là những ngày mà chúng ta không thể nào quên trong đời rồi, các Bác nhỉ!?!?

Xin cám ơn hai bác "chưởng - phá đòn" đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đưa đoàn đi và về với một niềm kiêu hãnh lạ thường.

Xin cảm ơn các anh em hướng dẫn đoàn cũng như các anh em dân tộc người Mông đã hỗ trợ đắc lực cho đoàn.

Một lời cám lơn không thể thiếu xin được gửi đến anh chị em OSHN đã mang đến cho đoàn một niềm vui hết sức trọn vẹn cho ngày cuối cùng của đoàn. Em chỉ biết dùng hai chữ "TUYỆT VỜI" để gửi đến các bác mà thôi! Xin hẹn các bác cuối tháng 10 này, chúng ta lại hoành tráng nữa nhé!

"Ngày đó ngày đó sẽ không xa rồi. Và chúng ta là người chiến thắng" - ĐÚNG! Chúng tôi - các anh em trong đoàn "Fansipan 09.10" là NHỮNG NGƯỜI CHIẾN THẮNG! Mong sẽ được gặp lại các Bác trong những chuyến chinh phục tiếp theo hứa hẹn sẽ hấp dẫn hơn nữa.

Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
To thành viên đòan FANSIPAN 09.10: Thật tự hào khi có các bác là bạn đồng hành
chúng ta đã có 1 thời gian thật là đẹp, cảm giác thật ấm cúng, ta đã như 1 Family (*), cùng nhau vượt qua những khó khăn trở ngại và có 1 chuyến đi thành công rực rỡ

Cảm ơn 2 bác 4số7 và Viktor nói riêng và Ban tổ chức đòan nói chung, đã gắn kết mọi người và tổ chức chuyến đi thành công tốt đẹp

Nhân đây em cũng muốn gửi lời cảm ơn sự động viên, khích lệ, sẻ chia niềm vui cùng thành viên đòan của các bác OS nói chung cũng như sự đón chào nồng nhiệt của OSHN nói riêng
. Sự quan tâm, khích lệ của các bác là động lực lớn lao đã giúp cho đòan FANSIPAN 09.10 vượt qua mọi thử thách và đã chinh phục thành công “nóc nhà Đông Dương”

(*): em hay xem phim mỹ nên trong trường hợp này em cảm thấy từ "Family" gần nghĩa và có ý nghĩa, xúc cảm hơn từ "gia đình", mong các bác đừng ném đá em :p

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/2/09
39
0
0
20
Saigon
Dù đã hạ sơn và hồi gia hết rồi mà tinh thần các bác vẫn lâng lâng thế

Các bác mau mau post hình lên cho nó nóng hổi như nồi thuốc bắc ngâm chưn nha :D

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
Team Fansipan 09.10: iiii love yoouuu aaallll....mong bác 4số7 sớm tìm ra những ngọn núi mới để lại được chinh chiến cùng các bác:D

Tập Lái
10/6/17
19
5
5
35
Xì Phố
Tết rồi, e leo không nổi đi thử cáp trep Sapa đỡ phê, lần đầu lên đỉnh phê gì đâu, chắc không bao giờ leo nổi, mời cả nhà xem clip e quay nhé.