Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
theo em bác nên đi thế này .ngày 1 TPHCM- QUI NHƠN 670km nghỉ đêm tham quan thành phố ,ngày 2 qui nhơn - quảng bình nghỉ 600km (vì 2 ngày đầu bác còn sung nên chạy như vậy ) ngày 3 quảng bình -hà nội ,500km ngày 4 nghỉ ở lại hà nội thăm lăng bác, báo cho bác biết là con mới lấy vợ nên ra trình cho bác biết. ngày 5 hà nội -sa pa 450km nghỉ sa pa khi nào hết mệt xuống lào cai đi hà khẩu trung quốc (hỏi lễ tân ks làm sẵn thủ tục đi trung quốc luôn giá rẻ lắm bởi chỉ qua cầu là đến rồi)nghỉ đêm tại lào cai . về đến hà nôi nghỉ.hà nôi -điện biên 550km toàn đường đèo bác nên đi lúc 5hh sáng để đến ĐB khoảng 7h tối ,chú ý xxx các tỉnh phía bắc bắn lấn vạch nhé nhất là sơn la đoạn gần thị trấn cò nòi ,ĐB -hoà bình 450km nghỉ đêm thăm thuỷ điện hoà bình .hoà bình đường HCM đến phong nha nghỉ đêm 600km xxx thanh hoá bắn 80 tham quan phong nha . sáng phong nha- lao bảo 250 km xxx quảng tri bắn 50 sau khi cho vợ mua sắm xong về huế ngủ 160km nghỉ huế tham quan .huế -nha trang 650 km nghỉ ngơi tham quan có tini mời uống cafe và tiễn đưa về lại thành phố kết thúc chuyến đi (liên lạc số điên thoại 0905203939 phi

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
nha trang có biển,,qui nhơn có thơ ,hội an phố cổ,huế có kinh thành ,,quảng bình có động phong nha ,nghê an nam đàn quê bác ,ninh bình có tam cốc bích động hà nội thủ đô ,,hạ long có vịnh đẹp ,phú thọ có đền hùng ,lào cai có sa pa ,hoà bình có thuỷ điện điện biên có lịch sử

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
nếu bác định đi ĐB cho biết thì đi chứ đb ko có gì đi mệt lắm thà bác cho bà xã đi hạ long nghỉ đêm trên vịnh hay hơn

Hạng B2
18/9/08
159
4
18
HO CHI MINH
www.otosaigon.com
Chúc mừng bác!
Bác làm em nhớ lại 1 thời xuyên việt của 02 vợ chồng mình quá! dự định làm lại một chuyến nữa sau khi công chúa ra đời!
Em có vài góp ý cùng bác!
Chuẩn bị đầy đủ những vật dụng cần thiết đi xa, kế hoạch của bác thì tương đối OK, nhưng theo em bác nên có những kế hoạch "dự phòng" đề phòng có việc thay đổi đột suất!
Nếu cần thêm thông tin bác dừng ngại gọi em nhe! 0903 85 21 12 - LONG
Chúc bác lái xe an toàn - và tận hưởng hạnh phúc

Hạng B2
1/1/08
112
16
18
40
HCMC
hix, em cũng máu đi giống kiểu bác lắm mà cũng chưa dám, cũng có 2 vợ chồng em thôi, chắc làm chuyến ra Đà Nẵng là hết hơi rồi :)

Status
Không mở trả lời sau này.