qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
711
509
93
Rubber Chemical
Từ lâu rồi đã có bài trên OS than phiền về cách làm ăn của Carmen. Em không rõ đầu đuôi là sao, nhưng do gần nhà nên em hay tới làm gói Vip 150k rửa xe hút bụi vệ sinh nội thất, thấy cũng ok chưa có gì phải phàn nàn.

tôi rửa xe ở đó khá nhiều rồi , chẳng qua các lần trước không chạm mặt mụ chủ, lần chạm này tôi cạch luôn, thực sự giờ vẫn còn cảm giác bực bội như chạm mặt mất bà mậu dịch bán thịt lợn những năm 80 ngoài Bắc

Hạng B1
10/5/14
82
24
8
nếu bác loanh quanh khu vực chợ xóm mới thì ghé tiệm nhà em nha bác. 1212 lê đưc thọ p13 gò vấp. Rửa xe Trí Hoàng có nhận làm đủ dịch vụ về bảo dưỡng xe và rửa xe
Giá cả như thế nào bác ơi .....

Hạng B2
17/11/09
226
1.881
93
nếu bác loanh quanh khu vực chợ xóm mới thì ghé tiệm nhà em nha bác. 1212 lê đưc thọ p13 gò vấp. Rửa xe Trí Hoàng có nhận làm đủ dịch vụ về bảo dưỡng xe và rửa xe
Hôm nay lười nên qua chọn gói Rửa - Chăm sóc xe cao cấp 300k. Chỉ nhận được rửa xe và wax butter wet. Không tẩy nhựa đường, không đất sét.
Chỗ này rửa xe thì ok. Detail thì hoàn toàn không ổn.

Attachments

Hạng B2
20/8/15
308
185
43
69
Chăm sóc xe hơi 371/8 Nguyển Kiệm GV (Cạnh Trung tâm tiệc cưới Adora). Dịch vụ rữa xe, vá võ, đồng sơn. Nếu bác thấy họ làm thì sẽ cảm nhận đáng đồng tiền bát gạo đúng theo tiêu chí ngon bổ rẽ.