adg confirmed
Hạng B1
18/6/11
59
964
113
Sài Gòng
Cái này ngân hàng biết thì có khi khoá thẻ không cho sài nữa
Hồi đợt tụi Citibank nó làm căng đó anh, đòi gởi hoá đơn mua hàng cho mấy cái giao dịch lớn, giải trình nguồn tiền ở đâu nạp vô trả nợ. Xong nó cắt thẻ, còn thòng thêm một câu muốn mở lại thì đóng tiền phát hành lại thẻ :D

Mình có cung cấp dịch vụ rút tiền mặt thẻ tín dụng. phí thấp cạnh tranh chỉ từ 1.2% - 2.2% . ACE ủng hội nhé.
chỗ oser lâu năm trên này với nhau- sau mợ ko ủng hộ bạn mình? mình có làm gì có lỗi với mợ ko nhỉ?:(

Hai anh cho xin contact với phí đi, có giao dịch ở nội thành hoặc chỗ nào thuận tiện đôi bên được hông?

Hạng B2
17/2/14
278
11.355
93
Hồi đợt tụi Citibank nó làm căng đó anh, đòi gởi hoá đơn mua hàng cho mấy cái giao dịch lớn, giải trình nguồn tiền ở đâu nạp vô trả nợ. Xong nó cắt thẻ, còn thòng thêm một câu muốn mở lại thì đóng tiền phát hành lại thẻ :D

Hai anh cho xin contact với phí đi, có giao dịch ở nội thành hoặc chỗ nào thuận tiện đôi bên được hông?
e nhường cho nick tập lái kia thôi ah

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
chỗ oser lâu năm trên này với nhau- sau mợ ko ủng hộ bạn mình? mình có làm gì có lỗi với mợ ko nhỉ?:(
Nãy mình không lội trang. Ấy cho mình thông tin đi. Tháng này mình vừa phải đáo gần 200 do không có tiền trả. :(

• Like
Reactions: johnimee