Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/4/15
219
283
63
65
Em rất là nể phục bác Ngọt vì bác kiên cường đấu tranh chống lại tệ nạn xã hội.
Nhìn lại bản thân em thì em chỉ toàn ngậm bò hòn làm ngọt, coi như mình bố thí cho mấy con sâu gặm tiền để được bình an thôi ạ...:(
Sống trong cái xã hội đầy rẫy tệ nạn thì biết người biết ta sống cho an lành....

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
26/5/15
148
134
43
37
Em nghĩ bác gửi mail hay đơn đến văn phòng thành ủy xem, hy vọng bác Thăng sẽ đứng ra làm chủ. Hoặc lỡ rồi gửi lên văn phòng chính phủ hay quốc hội gì đấy, nhiều khi lên đến đấy sẽ được giải quyết ra ngô ra khoai, chứ ở tuyến dưới hay có tình trạng bao che.

Hạng C
17/6/15
817
1.350
93
Em nghĩ bác gửi mail hay đơn đến văn phòng thành ủy xem, hy vọng bác Thăng sẽ đứng ra làm chủ. Hoặc lỡ rồi gửi lên văn phòng chính phủ hay quốc hội gì đấy, nhiều khi lên đến đấy sẽ được giải quyết ra ngô ra khoai, chứ ở tuyến dưới hay có tình trạng bao che.
Bác có địa chỉ mail các nơi này không, cho em xin với!

Hạng D
25/8/16
2.764
5.777
113
A # đang tạm mai danh ẩn tích chờ cho qua Đại Hồng Thủy( mấy cái vụ bên Petro VN như PVI, PVCIC,...). Mấy bác đừng có gửi gì cho ảnh, để ảnh yên qua trận này một cái :cool:

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng C
4/6/12
539
761
93
Qua bài này kêu gọi các bác tài có gắn cam hành trình nếu vô tình quay được cảnh anh áo xanh ném đá thì up lên để củng cố chứng cứ và giúp việc truy tìm nhanh hơn.

• Like
Reactions: nttanmam
Status
Không mở trả lời sau này.