Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/11/11
542
578
93
polophuong nói:
ba mấy cái vụ ép cọc mới cho sang tên thì có thuốc chạy đó bác. Em nghe nói các anh MG sẽ bao luôn vụ này. Chủ yếu đối phó
Cái vụ này bi giờ không được đâu bác ơi vì bên Intresco đang ép xây xong nhà trong năm 2012 này để sớm bàn giao dự án lại cho quận quản lý.
BÁC cứ đi vào khu đó mà xem , tiến độ xây dựng rất đông đó.

Hạng C
6/1/11
920
9
18
polophuong nói:
ba mấy cái vụ ép cọc mới cho sang tên thì có thuốc chạy đó bác. Em nghe nói các anh MG sẽ bao luôn vụ này. Chủ yếu đối phó
Nghe mấy thằng môi giới mồm mép thì có ngày bán lúa giống luôn.

ghe confirmed
Hạng B2
22/2/12
175
15
18
bác dungtc đúng chuyên nghiệp, mình hỏi ở 6b nó chỉ ra sang tên khi có cọc thôi, hỏi ngay ban quản lí luôn. bác dungtc có ý kiến gì vụ này giúp em với pp5 pksadeco và 6b chọn cái nào có tương lai vậy bác.

Hạng C
6/1/11
920
9
18
ghe nói:
bác dungtc đúng chuyên nghiệp, mình hỏi ở 6b nó chỉ ra sang tên khi có cọc thôi, hỏi ngay ban quản lí luôn. bác dungtc có ý kiến gì vụ này giúp em với pp5 pksadeco và 6b chọn cái nào có tương lai vậy bác.
Em không biết gì về PP5 và 6B nên không có ý kiến. Còn Sadeco Phước Kiểng thì... theo em mua tái định cư Phú Mỹ hay hơn.

ghe confirmed
Hạng B2
22/2/12
175
15
18
bác dung cho em xin thông tin với em không biết khu này , có phải trên nguyễn lương bằng phạm hữu lầu đối diện era không bác.

Hạng C
6/1/11
920
9
18
ghe nói:
bác dung cho em xin thông tin với em không biết khu này , có phải trên nguyễn lương bằng phạm hữu lầu đối diện era không bác.
Nó ở chung khu với Era luôn đó bác. Về vị trí so với TT thì nó xa hơn Sadeco Phước Kiểng. Nhưng tương lai khi toàn bộ khu Era phát triển cộng với Nguyễn Lương Bằng hoàn thành thì khu này rất sầm uất. Nhà phố ở đây có thể kinh doanh được vì cạnh khu căn hộ của Era. Nền nhà phố ở đây DT 5x18 pháp lý sổ đỏ tư nhân. Sang tên không phải ép cọc gì cả. Bác thích khi nào xây thì xây chả ai bắt. Thiết kế tuỳ ý miễn đảm bảo khoản lùi, độ cao. Giá cả thì tương đương nhau ở hiện tại, khi NLB làm xong thì em không dám chắc.

Em bôi đậm những ưu điểm trên của TĐC Phú Mỹ so với Sadeco PK theo nhận xét cá nhân em. Bác có thể tham khảo thêm ở những ý kiến khác.

Tập Lái
24/12/10
45
39
18
Em hỏi ngoài lề 1 chút là khu Tân An Huy , Trần Thái thì pháp lý và giá cả thế nào ạ
vì em thấy môi giới chào cũng >20.x ,à vị trí bên TAH va TT thì đẹp hơn Sadeco nhieu ợ
cụ nào biết thì thông tin lại giúp em với ạ

Em cám ơn

ghe confirmed
Hạng B2
22/2/12
175
15
18
thank bác dũng tc nhiều, em có đi qua era rồi thì thấy hơi xa hơn sadeco bác ạ. nhưng khu này thì mát mẻ, gần sông, sạch sẽ lắm,

Tomchay nói:
Em hỏi ngoài lề 1 chút là khu Tân An Huy , Trần Thái thì pháp lý và giá cả thế nào ạ
vì em thấy môi giới chào cũng >20.x ,à vị trí bên TAH va TT thì đẹp hơn Sadeco nhieu ợ
cụ nào biết thì thông tin lại giúp em với ạ

Em cám ơn

Tân an huy thì khoảng 25 rồi bác à, nhà xây theo mẫu ép xây trong năm đấy. em cũng thích bên này nhưng pháp lý thì giống him lam kênh tẻ bác à, nên nó trống quắc à.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.156
113
53
Bác Ghe tìm đất cũng lâu quá cũng chưa ra hả? Thôi thì học theo bác Tonjohn chủ thớt hỏi mấy thằng này cuối cùng cũng mua Kiều Đàm. Vừa đầy đủ tiện ích, vừa gần trung tâm, vừa sổ đỏ cầm tay xây dựng thoải mái. Mấy khu kia mua với điều kiện chưa có nhu cầu xây nhà ở liền, để đó 5-10năm thì hãy múc.
Giữa năm 2009 em cũng làm 1 nền 6B-Đại Phúc giá 11tr, cuối năm suy đi nghĩ lại thấy ở Q10 vẫn tốt hơn nên đẩy đi giá 17tr

Status
Không mở trả lời sau này.