Thảo Luật Chung Sài Gòn, an cư chốn nào?

Tập Lái
1/7/18
20
44
13
36
Mềnh vote Sài Gòn Pearl, vẫn còn dư mớ tiền cho con học quốc tế đến ĐH

Chỗ này do công việc e cũng thường xuyên ghé, em thấy nội khu rất OK dù ko hẳn là rộng và nhiều cây. Nhưng ngại đường NHC, e sợ mưa to rồi thuỷ triều lên là khó về nhà. Bác thấy Sunwah Pearl bên cạnh có gì hay hơn không?

Tập Lái
1/7/18
20
44
13
36
Sala là một lựa chọn tuyệt vời cho anh

E đi qua thấy khu này quy hoạch đường xá và xây dựng OK nhưng chưa tìm hiểu cụ thể. Nếu quỹ của em vậy giờ có thê mua lại hay có căn nào gần đó sắp mở bán ko bác?

Tập Lái
1/7/18
20
44
13
36
không khí tốt nhất hiện tại khu rio vista, yên tĩnh mát mẻ,, tầm nhìn 5 10 năm thi aqua city nha bác, mọi thứ đều có ngay bên cạnh

Rio đường xá thế nào bác? E ngại (sợ!) đi chung với cont. Và khu đó trường lớp (cấp 1,2) có tiện ko bác?

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Tập Lái
1/7/18
20
44
13
36
Resort 5* PH, căn trệt 7 tỷ xx . Có sân vườn, mật độ cây xanh 80%, đặc biệt sát bên dòng sông giồng vernice uốn lượn cùng công viên 2,7km trải dài dọc bờ sông. Có đường nội khu cự kỳ yên tĩnh, ngập tràn cây xanh. Mảng cỏ xanh được rải dài theo vỉa hè.

Chỉ cách từ 1 tới 3km là bệnh viện, trường học, chợ búa...ko thiếu 1 thứ gì.

Phần lớn cư dân là tri thức trẻ, là tinh hoa của đất nước như luật sư, chủ tịch, giám đốc, thất nghiệp CNL...
Phần còn lại người nườc ngoài đầy văn minh lịch sử.

Tiềm năng tăng giá thì còn tới 3 cú hích hạ tầng tầm nhìn 2021 tới 2025.
Vào trung tâm q1 chỉ 15’ chạy xe, Siêu đô thị tài 9 Thủ Thiêm chỉ mất 10’
Cuối tuần đi du lịch Vũng Tàu, Đà Lạt rút ngắn được hơn 30’ chạy xe, quá tiệt zời.

Nghe hấp dẫn vậy bác, căn trệt 7t là diện tích bao nhiêu và đc nhiêu pn vậy bác? Nếu bác có thêm ttin nhờ bác inbox giúp nhé.