Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN
thanh_nguyen nói:
BaGac nói:
Mịa chúng nó, xuốt ngày nghĩ chuyện tăng thuế nhưng mà tốc độ dịch vụ công cộng chẳng thấy tiến triển gì mấy. Tiền thuế của dân chẳng biết chạy đi đâu.

Chạy vào túi xxx.:D

vô xxx đâu mà xxx....con của xxx phá lắm pác ui ...yên tâm đi xxxx lụm rồi Cậu quý tử cũng ói ra àh...sắp tới World Cup òi

Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
nguoixaydung nói:
thanh_nguyen nói:
BaGac nói:
Mịa chúng nó, xuốt ngày nghĩ chuyện tăng thuế nhưng mà tốc độ dịch vụ công cộng chẳng thấy tiến triển gì mấy. Tiền thuế của dân chẳng biết chạy đi đâu.

Chạy vào túi xxx.:D

vô xxx đâu mà xxx....con của xxx phá lắm pác ui ...yên tâm đi xxxx lụm rồi Cậu quý tử cũng ói ra àh...sắp tới World Cup òi
Qui luật nhân quả mà bác, gieo nhân gì thì gặt quả đó thôi. Mình đã gặp nhiều xxx ăn dày lắm, nhưng tới ngày đầu bạc đưa người đầu xanh đi thì lại nói "giá mà trước đó mình ...", "phải chi hồi đó sống cho sạch thì giờ đâu phải ...".
Nếu đóng thuế cao, tiền đó được dùng để tái đầu tư vào những việc công ích khác, được sử dụng có hiệu quả sẵn sàng đóng, còn ko thì có cách nào lách được thì cứ việc lách, ngẫm ra mình lách luật là mình đang làm điều tốt cho xxx mà xxx có biết đâu.

Hạng B2
15/10/09
230
13
18
hey! Theo tui nghĩ hơn 50% các bác ở đây chắc cũng "ăn" giống XXX thôi. Không cách này thì cách khác. Thử xét lại bản thân đi rồi phát biểu.

Hạng C
26/4/10
557
1
18
saigon
cr140n nói:
hey! Theo tui nghĩ hơn 50% các bác ở đây chắc cũng "ăn" giống XXX thôi. Không cách này thì cách khác. Thử xét lại bản thân đi rồi phát biểu.

thưa Bác , Em ko ăn như XXX đâu....

em buôn bán chân chính đàng hoàng ... nghề của Em là buôn chuối....

hàng ngày , em đẩy xe chuối đi bán dạo, cho đên1 ngày, Ông của Em qua đời và di chúc để lại cho Em 2 công đất ( 2000m2) ở quận 12 ...

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
3down7up nói:
cr140n nói:

thưa Bác , Em ko ăn như XXX đâu....

em buôn bán chân chính đàng hoàng ... nghề của Em là buôn chuối....

hàng ngày , em đẩy xe chuối đi bán dạo, cho đên1 ngày, Ông của Em qua đời và di chúc để lại cho Em 2 công đất ( 2000m2) ở quận 12 ...

Há há, bán chuối như bác thì em cũng ráng

Hạng D
21/11/06
1.083
8
38
Tăng được cứ tăng,thu được cứ thu coi ai chết thì chết chứ xxx đâu có chết đâu mà sợ,tận thu mà :mad: