Hỏi Đường? Sài Gòn - Đà Lạt

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
cái dải bê tông ở giữa làm gì được 400mm hả bạn, chỉ đc tầm 25-30cm thôi.
Nhưng quan trọng ko phải là có bê tông hay ko, mà quan trọng là 2 bên cái dải bê tông đó, là 2 rãnh thoát nước mưa sâu hoắm, mà khi bạn ngồi trên xe máy thì chống chân ko tới, khi chống tới thì xe nghiêng và lật luôn con xe lẫn người nhé.
Mình đã tự chạy xe máy lên và xuống rồi, lên đã khổ nhưng xuống mới kinh. Ngồi trên xe ngó xuống dốc mà chân ko chống tới đất, bên phải là triền dốc thẳng đứng, ko dám chạy mà ko lẽ lên rồi vứt cái xe của mình lại luôn à, nên phải liều....thề ko đi xe máy lần 2 !

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Vào face của em có clip chạy xuống mới đi hôm 25/2 cả đoàn em chạy lên xuống luôn, nói chung đi theo phong trào cho biết chứ không đi lại lần 2

Hạng B1
23/3/14
59
46
18
Em cảm ơn các bác rất nhiều. Sau khi nghe các bác khuyên và xem mấy clip đường lên LQA em đã quyết định bỏ nó khỏi lịch trình vì nhà có bé nhỏ,hehe. Chắc em đi sớm rồi ghé Dalat Milk Farm coi sao. Hi vọng cuối tuần lên được gặp bác nào trên ấy cho vui

Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Dalat milk thì bác chạy thẳng đến cổng có bãi đậu xe, trình giấy tờ vào cổng miễn phí, cảnh đẹp, rất thích hợp đi săn ảnh.

Hạng C
15/9/11
818
57
28
44
Dalat milk thì bác chạy thẳng đến cổng có bãi đậu xe, trình giấy tờ vào cổng miễn phí, cảnh đẹp, rất thích hợp đi săn ảnh.
Cho em xin cái đường vào dalatmilk với Bác

Hạng C
15/9/11
818
57
28
44
Em cảm ơn các bác rất nhiều. Sau khi nghe các bác khuyên và xem mấy clip đường lên LQA em đã quyết định bỏ nó khỏi lịch trình vì nhà có bé nhỏ,hehe. Chắc em đi sớm rồi ghé Dalat Milk Farm coi sao. Hi vọng cuối tuần lên được gặp bác nào trên ấy cho vui
Linh Quy pháp ấn xe gầm cao mới lên được. Và quan trọng nhất là Bác có dám lên hay kg thui

Hạng F
18/2/13
5.654
13.862
113
Saigon & Dalat
Cho em xin cái đường vào dalatmilk với Bác
Từ vòng xoay rẽ vào cao tốc LK, bác cứ đi thẳng QL20 khỏang hơn 2km tới ngã ba Bồng lai thì rẽ phải. Đường vào có chạy ngang cầu vượt sông Đa nhim. Sedan đi ok.
Vào google maps chọn destination là Dalatmilk sẽ được dẫn đi đúng đường.
Sài Gòn - Đà Lạt

Sài Gòn - Đà Lạt

Sài Gòn - Đà Lạt

Chỉnh sửa cuối: