Tập Lái
14/5/17
33
12
8
32
Ho Chi Minh city
Kính chào các ace otosg..

Do nay thứ 6 và cũng cuối năm tết sắp tới, mùa này mát mẻ dễ chịu nên em mún đi chơi đâu đó vs con xe cỏ 4 chỗ dịp thứ 7, cn tới. Chủ yếu là đi ăn uống ngắm cảnh sau 1 năm làm việc mệt nhọc.

Em xem thì thấy an giang coi bộ được vào tầm ngắm, có thể e đi Sg - Long Xuyên-Châu Đóc-Núi Cấm-Tri Tôn, xong thì vòng về Rạch Giá, Hà tiên-SG.

Ace nào đã đi gần đây trên những địa điểm này thì tư vấn em về điều kiện cũng như lưu ý với, vị dụ về tuyến đương bị chốt chặn, giấy test pcr, những quán nào mở tại chỗ, hoặc không được ăn uống tại chỗ, v.v.. E đĩnh ghé ăn gà ô thum,, nghe nói ngon lắm mà chưa có dịp ăn.

Mong các bác tư vấn nhiệt tình giúp e với.. Cám ơn.. Và chúc ace otosg cuối tuần vv và hạnh phúc. :d :D
Sài Gòn đi chơi cuối tuần về An Giang được chưa các bác?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/9/18
7.367
16.287
113
35
Giờ a đi đâu mà ko dc, qan trọng xuống có nhiều điểm tham qan mở chửa chưa thôi

Hạng B2
22/10/21
264
289
63
44
""Em xem thì thấy an giang coi bộ được vào tầm ngắm, có thể e đi Sg - Long Xuyên-Châu Đóc-Núi Cấm-Tri Tôn, xong thì vòng về Rạch Giá, Hà tiên-SG.""

SG - LX - CĐ ...Hà tiên - Rạch Giá - SG vậy mới thuận đường 1 vòng tròn
SG - LX: Khoảng 200 km
LX - CĐ: 60 km, Vào núi cấm tầm 30km; đi thẳng Hà tiên 80km nữa; Hà tiên - Rạch giá mình nhớ là khoảng 90km
Nếu đi ngược từ Núi cấm xuống Rạch Giá trước (khoảng 160km) thì xa hơn tí rồi đi hà tiên thêm 90km.

Hà tiên - SG (đi đường châu đốc - lx - sg) khoảng 350km
RG - SG: khoảng 270km

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/6/14
43
41
18
34
Theo em nếu anh đi để nghỉ ngơi ăn uống cho thoải mái thì đi hướng miền đông, miền tây đi đường ức chế lắm k thoải mái đc :D

Hạng B2
12/9/16
167
83
28
29
trạm test thì gần như dẹp hết rồi. Đường núi cấm - tri tôn xấu lắm nhé, toàn ổ trâu ổ voi thôi