Tập Lái
26/12/16
26
5
3
46
Chưa mua xe mà còn thế, sau này mua xong mà gặp chuyện chắc phải quỳ lại luôn quá... Trách sao Ford nhiều xe ngon vậy mà doanh số vẫn tệ, hy vọng có ông tai to mặt lớn Ford VN vào đây đọc mà cải thiện chứ nhìn qua mấy hãng Nhật như Toyota, Honda mà xem, dịch vụ sau bán hàng của người ta tốt thế nào.
Bác cho hỏi rõ 1 tí là tốt hơn như thế nào không ah?
Em cũng đang hóng.

Hạng B2
Thứ bày này đi qua ford phổ quang tìm hiểu con focus - 700tr.
mà đọc thấy nổi da gà... sao đây ta... hay là từ biệt nó luôn để khỏi lăng tăng cái đầu...
Thứ 7 ngày 8/4/2017 có lái thử xe và giới thiệu Focus Trend nha bác. Bác ghé alo em hỗ trợ giúp nhé.
Những vấn đế lăn tăn của bác, thì đại lý Ford PQ đã khắc phục rất nhiều rối nhé!
Trân trọng cám ơn bác.
Mr. Quý - 0938 723 123

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
không thấy bác sale nào vào đây comment chia sẻ để nói điều điều này sai nhỉ,chứ ai hỏi có 200tr mua xe gì là nhảy vào nhanh lắm
Em nói thật kỹ thuật mà không yêu nghề không có tâm thì đừng học hoặc làm kỹ thuật làm gì,kỹ thuật phải có yêu nghề thì mới có sáng tạo,loại suy mới có thể bắt ra đúng bệnh chứ kỹ thuật mà theo bài để đi phán như thánh ,mà thánh sai chứ đúng thì đã khỏe
Ông sâu nào mà đọc comment của bác chắc hắn cười tủm tỉm nghĩ "sâu mà, ai bảo ông nghe tụi tui rót mật mua Ford chi bây giờ mấy ông có khóc thì khóc với mấy ông after sale service ấy chứ khóc với mấy con sâu như tụi tui làm ghề".

• Like
Reactions: Phuongpc66
Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Chưa mua xe mà còn thế, sau này mua xong mà gặp chuyện chắc phải quỳ lại luôn quá... Trách sao Ford nhiều xe ngon vậy mà doanh số vẫn tệ, hy vọng có ông tai to mặt lớn Ford VN vào đây đọc mà cải thiện chứ nhìn qua mấy hãng Nhật như Toyota, Honda mà xem, dịch vụ sau bán hàng của người ta tốt thế nào.
Mấy ổng bận làm báo cáo giải trình vì sao xe tốt mà bán không được rồi bác. Kkkk

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Chia buồn cùng bác. Tưởng xe cũ của ford ngon bổ rẻ. Nào ngờ

Tập Lái
1/12/12
18
5
3
haiz...nghe nói đến Ford PQ thì em thua rồi...em cũng đã từng bị ở đây vài lần... 1 điều đến giờ em vẫn còn thấy ngạc nhiên là các đại lý Ford ko có kết nối hệ thống với nhau..1 xe sửa chửa ở City Ford thì ko tìm thấy dữ liệu lịch sử ở Ford PQ, trong khi lúc nào cũng quảng cáo là One Ford.

Ford Cao Thắng cũng rứa...mua xe Mondeo vào hãng nhờ kiểm tra..cửa bên tài khó đóng...ông thợ nói ko sao, lâu ngày vậy...về nhà gặp ông anh rành về xe bảo xe này đã bị đụng ngang, bung túi khí rồi, mất luôn con sùng ở cửa :mad:

Bác nào rành và rảnh làm phiền Bác chụp cho E dc mở mắt xem "con sùng" nó ra làm thao với ạ hic hic

• Like
Reactions: longtruong09