Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/1/16
12
56
13
44
Sao sale CDT nói đồng giá các đợt? Giờ mình mới có nhu cầu thì CDT bán giá cao quá. Bác nào có căn 3 phòng ngủ nhượng lại giá mềm kg inbook em nhé.
Sales gì kỳ cục vậy. Gửi bác giá đợt đầu

Tầng thấp giá thấp hơn nha bạn. hình như 8tr/tầng

Tập Lái
6/1/16
12
56
13
44
Các Block đều giao thô giống nhau hay mỗi block 1 kiểu vậy Bác?
PMH có bao giờ giao nhà hoàn thiện đâu. Nghe nói có gói hoàn thiện sắp giao nhà mới công bố. Nghe nói rẻ hơn thị trường 20%

• Like
Reactions: 160619a
Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Sao sale CDT nói đồng giá các đợt? Giờ mình mới có nhu cầu thì CDT bán giá cao quá. Bác nào có căn 3 phòng ngủ nhượng lại giá mềm kg inbook em nhé.
Mua 2pn đi bác , em còn 1 căn giá tốt quá chừng nè
Hehe , em bán gần hết sạch r á

• Like
Reactions: 160619a
Hạng C
16/3/14
578
695
143
Em cũng đang muốn mua thêm 1 căn 2pn SSR, bác nào muốn đẩy đi với giá tốt inbox em nhé (tiền chênh sẽ thỏa thuận ạ). Khu Nhà Bè nè ko biết đội Hàn Xẻng có muốn qua thuê ko nhỉ, hay chuyển dần từ Hưng Vượng qua valley rồi :) Theo các bác mua SSR để cho thuê có ok ko ạ

• Like
Reactions: Sydney2015
Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Em cũng đang muốn mua thêm 1 căn 2pn SSR, bác nào muốn đẩy đi với giá tốt inbox em nhé (tiền chênh sẽ thỏa thuận ạ). Khu Nhà Bè nè ko biết đội Hàn Xẻng có muốn qua thuê ko nhỉ, hay chuyển dần từ Hưng Vượng qua valley rồi :) Theo các bác mua SSR để cho thuê có ok ko ạ
Scenic căn góc 2 phòng ngủ view nội khu giá thuê ít nhất là 1000, Hàn Xẻng cũng phải là dân chịu chơi mới thuê, còn không thì cứ bám Sky nhé bác :)

Status
Không mở trả lời sau này.