Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
Bác @TRANHA cho em hỏi chút: Xe bị móp nhỏ 1 vài chỗ thì có cần phải làm lại nguyên cả 2 mảng lớn hay chỉ sơn lại quanh khu vực bị móp? Ví dụ 1 chỗ trên cánh cửa thì có phải sơn hết nguyên cánh?
Chỗ sơn lại có tiệp màu như các phàn khác? Chạy lâu có phai màu đi không?

Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Bác @TRANHA cho em hỏi chút: Xe bị móp nhỏ 1 vài chỗ thì có cần phải làm lại nguyên cả 2 mảng lớn hay chỉ sơn lại quanh khu vực bị móp? Ví dụ 1 chỗ trên cánh cửa thì có phải sơn hết nguyên cánh?
Chỗ sơn lại có tiệp màu như các phàn khác? Chạy lâu có phai màu đi không?
Bác mún đẹp thì phải sơn lại cả cánh thôi bác ạ.
Nếu sơn vá chút một như vậy vài bữa xe đủ màu lun bác ạ.
@ Bên em đã nhận thì phải tiệp mầu theo xe của bác bảo hành 6 tháng không bay màu.
@Chạy lâu có phai màu đi không ?
Có cái gì tuyệt đối đâu bác. bay thì vẫn có kể cả nước sơn Zin
Nhưng bác yên tâm bay ít hay nhiều hoàn toàn phụ thuộc vào chất lượng của loai sơn sử dụng.
Thân!

Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
Bác mún đẹp thì phải sơn lại cả cánh thôi bác ạ.
Nếu sơn vá chút một như vậy vài bữa xe đủ màu lun bác ạ.
@ Bên em đã nhận thì phải tiệp mầu theo xe của bác bảo hành 6 tháng không bay màu.
@Chạy lâu có phai màu đi không ?
Có cái gì tuyệt đối đâu bác. bay thì vẫn có kể cả nước sơn Zin
Nhưng bác yên tâm bay ít hay nhiều hoàn toàn phụ thuộc vào chất lượng của loai sơn sử dụng.
Thân!
Thanks bác. Tại vết móp có tí xíu, hơi ngứa mắt nên lăn tăn có nên sơn lại hay để vậy luôn. :)
Để sắp xếp đưa em nó qua bác thẩm mỹ trước khi ăn Tết.

Tập Lái
6/7/15
2
1
3
40
Bác Hà thân mến, xe mình bị trầy xước cản trước chút ít, 2 tay nắm cửa bên phải. Làm cái này có lâu k bác? Em hơi bận nên biết time để sắp xếp ghé bên bác. Em muốn lấy trong ngày luôn được không?

• Like
Reactions: TRANHA
Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Bác Hà thân mến, xe mình bị trầy xước cản trước chút ít, 2 tay nắm cửa bên phải. Làm cái này có lâu k bác? Em hơi bận nên biết time để sắp xếp ghé bên bác. Em muốn lấy trong ngày luôn được không?
Lấy trong ngày được bác ưi
Khi sắp xếp ok báo trước bác mấy ngày để bác lên làm cho tiện Thanks Bác!

Tập Lái
15/4/15
18
13
3
Bên bác @TRANHA có tấm cách nhiệt dưới gầm ko ạ, xe em bị cạ gầm, nó bị rách.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.